ผู้เขียน หัวข้อ: กดดันพี่ป๊อกกับพี่โกะดีกว่า.....อยากดูรูปที่ไปแก่งกระจานกันอ่ะพี่  (อ่าน 18007 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
รูปที่ทุกคนรอคอย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เอ่อออ  อยากจะถามพี่ป๊อกว่าสาวๆที่ถ่ายรูปกับพวกพี่ๆทั้งหลาย  ไม่ทราบว่าเค้าชื่อขึ้นต้นว่า นางสาว   หรือ    นางฟ้า ครับ  งามหงดย้อยจริงๆ :eek: :eek: :eek: :eek:

ไอ้คุณพี่ตั้มนี่น่าอิจฉาจริงๆ หน้าบานใหญ่เลย :redface: :redface: :redface: :redface: :redface:

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
วันที่11 มีแบบนี้ป่าวเนี้ย

ท่ามีจะไปสนามตั้งแต่ตี4  :devil:

• *
ตา ตั้ม รูปหลักฐานว่า ทำไมสีเป็นรอยลงให้แล้วนะ
ว่าแต่จะจัดการไปเคลมประกัน หรือ คนทำ ดีน้อ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¡´´Ñ¹¾Õè»êÍ¡¡Ñº¾Õèâ¡Ð´Õ¡ÇèÒ.....ÍÂÒ¡´ÙÃÙ»·Õèä»
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:16:48 PM »
 รูปสวยงามมากๆครับ ขอบคุณครับ....

เฮ้ออออ... เบื่อคนขี้อิจฉาจัง... อือิ... :P :P :P :P

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ตา ตั้ม รูปหลักฐานว่า ทำไมสีเป็นรอยลงให้แล้วนะ
ว่าแต่จะจัดการไปเคลมประกัน หรือ คนทำ ดีน้อ

ตกเย็นยังเห็นเป็นรอยนิ้วมืออยู่เลยพี่.....จนป่านนี้ม่ายรู้ล้างรถหรือยัง :grazy: :laugh:

วันที่11 มีแบบนี้ป่าวเนี้ย
ท่ามีจะไปสนามตั้งแต่ตี4  :devil:

เอ่อ....Track Day เราเน้นเฮฮา ขับรถและพูดคุยครับ :smokin:

ไม่อยากให้ไขว้เขวครับ :devil: :devil:

....ผม ม่ายบอกดีก่า ว่ามีมั้ย :lol: :laugh: :lol: :laugh:

ไปเฉลยที่สนามดีก่า.....แต่ถ้าโต้ถึงสนามตั้งแต่ตี 4 ก็จะเล็งเห็นถึงความทุ่มเท...แล้วจะจัดไปให้ดีมั้ย :embarass:

ยากันยุงนะ...เพราะยังมืดอยู่ยุงน่าจะเยอะ :tasty: :wavey: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
Re: ¡´´Ñ¹¾Õè»êÍ¡¡&
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:52:30 PM »
รูปสวยงามมากๆครับ ขอบคุณครับ....

เฮ้ออออ... เบื่อคนขี้อิจฉาจัง... อือิ... :P :P :P :P

แหมๆพี่  :bawling:

เอ่อ....Track Day เราเน้นเฮฮา ขับรถและพูดคุยครับ :smokin:

ไม่อยากให้ไขว้เขวครับ :devil: :devil:

....ผม ม่ายบอกดีก่า ว่ามีมั้ย :lol: :laugh: :lol: :laugh:

ไปเฉลยที่สนามดีก่า.....แต่ถ้าโต้ถึงสนามตั้งแต่ตี 4 ก็จะเล็งเห็นถึงความทุ่มเท...แล้วจะจัดไปให้ดีมั้ย :embarass:

ยากันยุงนะ...เพราะยังมืดอยู่ยุงน่าจะเยอะ :tasty: :wavey: :supergrin:
ไม่เป้นไรครับพี่ยุงกัดผมมันคงเมาไปหลายวันอ่ะพี่ อิอิ  :embarass:

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:59:06 PM »
แหมๆพี่  :bawling:ไม่เป้นไรครับพี่ยุงกัดผมมันคงเมาไปหลายวันอ่ะพี่ อิอิ  :embarass:

ขาเมานี่ บอกได้คำเดียวว่าน่าเสียดายที่ พลาดงานที่แล้วไป

เท่าที่ทราบ มีบางคน โดนวอดก้าไป ไม่ได้อาบน้ำกันเลย

Bossma ครับ นางฟ้า เหล่านั้น ได้แต่ มองครับ

แต่ ดึกๆ กลุ่มเรามีนางเมาด้วยนะ ถามเพื่อนๆ ดูละกันว่าเป็นไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2009, 06:28:46 PM โดย S-GT lover »

ออฟไลน์ GT4

• *
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือนะครับตอนนี้ปรกติดีแล้ว
ปรากฏว่าท่อน้ำฮีตเตอร์แตกตอนนี้เลยอุดไม่ใช้แล้วใครใช้กันอยู่ดูดีๆระวังจะแตกนะครับ

• *
เสริม พี่ GT4 ว่าปิด น้ำฮีตเตอร์แล้ว แอร็เย็นเร็วขึ้นด้วยนะ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ตกเย็นยังเห็นเป็นรอยนิ้วมืออยู่เลยพี่.....จนป่านนี้ม่ายรู้ล้างรถหรือยัง :grazy: :laugh:

รอยนิ้วมือที่ต่อพูดถึงนี่ ที่รถหรือที่น้องเขาเหรอ!!!!  :cranium:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 07:08:01 PM »

ทีใครทีมันนะพ่อนักรัก   :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2009, 07:17:37 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ Mike7157

• *
  • Popular Vote : 1
เสียดายไม่ได้ไป ป่วยซะงั้นเรา เนี่ยเตะบอลยังไม่ยอมนอนอีก สงสัยได้ป่วยอีกชัวร์

ปล.พี่ตั้ม สาวเยอะไปป่าวเพ่  :reallymad:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ¡´´Ñ¹¾Õè»ê&Ia
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 04:37:24 PM »
ขาเมานี่ บอกได้คำเดียวว่าน่าเสียดายที่ พลาดงานที่แล้วไป

เท่าที่ทราบ มีบางคน โดนวอดก้าไป ไม่ได้อาบน้ำกันเลย

Bossma ครับ นางฟ้า เหล่านั้น ได้แต่ มองครับ

แต่ ดึกๆ กลุ่มเรามีนางเมาด้วยนะ ถามเพื่อนๆ ดูละกันว่าเป็นไง

จริงครับถ้าVODKAไม่หมดคงไม่ได้นอนกันแน่เลยสงสัยงานหน้าเค้าคงเตรียมมาเยอะกว่านี้แน่เลย :lol: :lol:

ปล.ขอบคุณรูปถ่ายสวยๆด้วยนะครับบ