ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลยี่ห้อของgaugeต่างๆครับ  (อ่าน 1701 ครั้ง)

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
อยากทราบข้อมูลยี่ห้อของgaugeต่างๆครับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 05:35:35 PM »
อยากทราบว่าพี่ๆแต่ละคนใส่gaugeวัดค่าต่างๆ ใช้ยี่ห้ออะไรครับ แล้วทำไมจึงเลือกซื้อยี่ห้อนั้นๆครับ อยากทราบความแตกต่างระหว่างยี่ห้อของgaugeว่ามันทำงานต่างกันมั้ยหรือว่ามีคุณสมบัติที่แตกต่างกันรึเปล่า,ความแข็งแรงทนทาน ความเที่ยวตรงแม่นยำครับ ผมกำลังสนใจซื้อgaugeแต่กำลังศึกษาอยู่ครับว่าทำไมราคาหลายๆค่ายถึงราคาต่างกันมาก และความแตกต่างด้านราคามีผลต่อคุณภาพการใช้งานมั้ย  รบกวนพี่ๆด้วยครับ ขอบคุณครับ  ยี่ห้อที่ผมกำลังหาข้อมูลดังนี้ครับ defi,stri,x line,shadow,apex'i,sardแท้,hks,blitz.ครับ ขอบคุณครับ