ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ SUBARU Legacy 2.2GX  (อ่าน 1838 ครั้ง)

ออฟไลน์ mertesucker

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเกี่ยวกับ SUBARU Legacy 2.2GX
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 03:16:04 PM »
พอว่าผมสนใจ SUBARU Legacy 2.2GX เป็นตัวขับ 4 อยากถามดังนี้คับ

1.อะไหล่ บอดี้และเครื่อง หายากหรือไม่ ราคาเป็นยังบ้างครับถ้าเทียบกับรถญี่ปุ่นยีห้ออื่นในยุคเดียวกันในยุคเดียวกัน

2.ด้วยความที่เป็นรถขับ 4 ทำให้ค่าดุแลรักษาแพงขึ้นมากหรือไม่ครับ

3.เป็นที่น่าใช้และจุกจิกไหมครับ ถ้าไว้ใช้เดินทางไกลๆ

4.ผมอยู่ต่างจังหวัดเหมาะไหมถ้าจะใช้รุ่นเพราะต้องใช้ช่างเฉพาะทาง (ผมอยู่ลพบุรี)

จุดประสงค์ที่ผมมองรุ่นนี้เพราะว่าผมอยากได้รถที่มีช่วงล่างที่ดี (ผมเคยขับรถตอนถนนเปียกแล้วรถหมุน) และงานประกอบด้านในที่ใช้วัสดุแน่นหนา

ถ้ามีอะไรที่ผมไม่ทราบแนะนำเพิ่มได้นะครับ

ขอบคุณมากครับ