ผู้เขียน หัวข้อ: อู่เบียร์สิงห์  (อ่าน 2404 ครั้ง)

ออฟไลน์ noomai

• *
  • Popular Vote : 0
อู่เบียร์สิงห์
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 09:23:16 PM »
ผมอยากทราบว่าอู่เบียร์สิงห์แถวสนามนครชัยศรี อ่ะครับ
พี่ๆคนไหนมีเบอร์ติดต่อบ้างไหมครับ ผมอยากทราบเบอร์ติดต่อของทางอู่มากเลยครับ
รถผม ถูกอดีตแฟนเอารถผมไปซ่อมที่นั้น แล้วผมก็ไม่รู้จัก แล้วตัวเค้าก็ไปเมืองนอก
ผมไม่รู้ว่าจะติดต่อได้อย่างไร พี่ๆมีเบอร์ติดต่อช่วยบอกผมทีครับ
ผมอยากจะไปเอารถผมออกมาใช้แล้วครับ
พี่ๆคนไหนมีเบอร์ติดต่อช่วยกรุณา PM บอกผมไว้ทีน่ะครับ ขอบคุณครับ[/font]