ผู้เขียน หัวข้อ: ไปตกปลาบึกที่บึงสำราญมาครับ  (อ่าน 29047 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: ไปตกปลาบึกที่บึงสำราญมาครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 07:18:19 AM »
ผมเลิกตกแล้ว ลอกพัง 5555
daiwa ทัวนาเม้น  แกนสปูนคต  :bbbear_8: ไปเจอไอ้บึกเงาน้ำมา  ตกมาตั่งแต่เด็ก
กำ ขาดสมาชิกไป1คนละ แต่มานั่งกินๆเม้าท์ๆกันได้นะคร้าบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
Re: ไปตกปลาบึกที่บึงสำราญมาครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 01:42:46 PM »
พี่โบ๊ต สนใจจัดทริป ลงทะเล มั่งป่าวครับ

ผมชื่อ ม่อน ครับ เคยชวนพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ใน SSS อยู่เหมือนกัน เช่าเรือ ตกหมึก ตกปลา กันมั้ย

ปล.ก็แค่อยากเปลี่ยนบันยากาศกินเหล้า 555  :bbbear_34:

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 12:06:19 AM »
พี่โบ๊ต สนใจจัดทริป ลงทะเล มั่งป่าวครับ

ผมชื่อ ม่อน ครับ เคยชวนพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ใน SSS อยู่เหมือนกัน เช่าเรือ ตกหมึก ตกปลา กันมั้ย

ปล.ก็แค่อยากเปลี่ยนบันยากาศกินเหล้า 555  :bbbear_34:
อันนั้นอยากอยู่เหมือนกันครั บเพียงแต่ว่าผมไมค่อยว่างยาวๆเลยครับ จันทร์-ศุกร์ทำงาน เสาร์-อาทิตย์เรียน(วันเรียนหยุดได้เดือนละ1วัน ผมเก็บเอาไว้เวลาที่มีงานของชมรมนี่แหละคร้าบ)ฉะนั้นถ้าจะไปไหนผมต้องรอไปวันหยุดยาวน่ะครับ  :bbbear_6:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 05:16:31 PM »
อันนั้นอยากอยู่เหมือนกันครั บเพียงแต่ว่าผมไมค่อยว่างยาวๆเลยครับ จันทร์-ศุกร์ทำงาน เสาร์-อาทิตย์เรียน(วันเรียนหยุดได้เดือนละ1วัน ผมเก็บเอาไว้เวลาที่มีงานของชมรมนี่แหละคร้าบ)ฉะนั้นถ้าจะไปไหนผมต้องรอไปวันหยุดยาวน่ะครับ  :bbbear_6:

น่าเสียดาย  เอาเป็นว่าถ้ามีโอกาส ซักสองวัน ลงเรือเย็นเสาร์กลับอาทิตย์บ่าย ก็บอกกันน่ะครับพี่

ส่วนตัวผมเองทำงานจันทร์-เสาร์  อยากชวนมาลงเรือแถว สัตหีบ หรือ บางเสร่  สนุกๆๆกันเปลี่ยนบันยากาศ  :bbbear_34:

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2012, 10:44:35 PM »
น่าเสียดาย  เอาเป็นว่าถ้ามีโอกาส ซักสองวัน ลงเรือเย็นเสาร์กลับอาทิตย์บ่าย ก็บอกกันน่ะครับพี่

ส่วนตัวผมเองทำงานจันทร์-เสาร์  อยากชวนมาลงเรือแถว สัตหีบ หรือ บางเสร่  สนุกๆๆกันเปลี่ยนบันยากาศ  :bbbear_34:
ได้เลยครับ มีโอกาสไปแน่นอนครับ