ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งเด็กระเบิด เข้าเปิดซิงกันวังน้ำเขียว (ชื่อโดยพี่ปูเปรี้ยว)  (อ่าน 22119 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
แถม วีดีโอ ตอนที่เรา อ่า.... ผิดระเบียบเว็บมั๊ยหว่า
http://www.youtube.com/watch?v=Fhwyx0XQTrs

ยิงกระหน่ำสู้ไม่ได้เรียกพวกเฉยเลย..
http://www.youtube.com/watch?v=39oaMwJBtP0

ใครแพ้ใครชนะใครรวบไป สอบถามกันเองน๊ะครับ ไม่อยากจะเชื่อเลย!!!
อิอิ

โอ้วววว อยากไปด้วยจัง   :agree:
แล้วเมื่อไหร่เอิ๊กจะมาล่ะ.....

เวลาเจอด้าน  ไม่กลัวเลยเรื่องจับความเร็ว กลัวค้นรถกันมากกว่า  อาวุธ สงคราม ทุกคัน 555
เออแฮะ..ไม่ได้นึกเลยว่ามีปืนอยู่ท้ายรถดีนะเที่ยวนี้ไม่ตอบกวนตีนด่าน แฮ่ะแฮ่ะ

:agree: :agree: คิดเหมือนกันครับพี่หนึ่ง  :laugh: :lol:

ว่าแต่น่าไปมากๆเลยครับพี่ๆ น่าอิจฉาจริงๆเลย ว่างๆต้องไปทำบาร์บีคิวกันกลางป่ามั่งละคร้าบบบ
รองฝ่าย entertainครับ จัดให้หน่อย :biggrin:

ชอบภาพมือปืนทุกคนเลยครับ โดยเฉพาะพ่อหนุ่มเจมส์ บอนด์ (จะเท่ห์ไปไหนคร้าบบบพี่โมทย์) :supergrin:
แถมมีฟ้องพี่เต๋าด้วยอ่ะ โดนกินไป40บาท ฟ้องให้พี่เต๋าล้างแค้นด้วยอ่า :laugh: :lol:

พี่ปูหัวเราะได้ใจผมมากเลยครับพี่ ผมย้อนกลับไปดู ที่พี่ขำแล้วพี่โมทย์ฟ้องพี่เต๋าตั้งสี่รอบ ขำคนเดียวเลย :supergrin: :supergrin:
ก็เสียงหัวเราะมันเนี่ยแหละโบ๊ตพี่เลยต้องฟ้องพระอาจารย์ ฮา

เล่าได้อารมรณ์มาก นึกว่าอ่านการ์ตูน

พี่แป๊ป มือสับ  :laugh: :laugh:

จัดทริปย่างบาร์บีคิวดีกว่า
จัดเมื่อไหร่ถ้าว่างจะขอไปด้วยนะ....เออก็เพิ่งเห็นจากรูปเนี่ยแหละว่าพี่แป๊ปหั่นตลอดงาน ฮา

ไม่บอกก็รู้ว่าใครเป็นหัวหน้าแก๊งค์ระเบิดเด็ก...เอ้ย! แก๊งค์เด็กระเบิด  :laugh: :lol: :laugh:

ส่วนพี่โมดทำปืนลั่นไม่เป็นไรครับพี่ แต่ท่าเจมส์บอนจับปืนถูกต้อง เป็นใช้ได้ จานเต๋าให้สิบคะแนน...ฟันธง! :supergrin:
นี่กรู๋ฟังทางนี้ครับ...ขอบคุณชมรมเพื่อนยิงปืนวันอาทิตย์ด้วยครับ อิอิสนับสนุนกันดี

แต่ที่ขาดไม่ได้เลยต้องขอขอบคุณหนึ่งไว้ณที่นี้ด้วย...
พัดลมไฟฟ้าเสียระหว่างทางยืนซ่อมกันอยู่2คน(เชี่ยวชาญมิอาต้าทั้งคู่ ฮา)
แป๊ปหันไปเจอหนึ่งมาจอดรถข้างๆถามว่าเป็นอะไร หน้าแป๊ปมันดีใจเหมือนเห็นพระมาโปรดเลย ฮา
ขอบคุณนะครับหนึ่ง เพื่อนมีน้ำใจและมิตรภาพเสมอตลอดทาง.... :agree:
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
วังน้ำเขียวอากาศดีครับ เที่ยวได้ทุกฤดูเลย

ไปประจำครับที่นี่

ขอบคุณสำหรับรูปบรรยากาศการท่องเที่ยวที่เอามาให้ดูกันครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ทริปประจำเดือน กันยายน ออกหรือยังน๊าาา... ไปไหนกันดีพี่
ท่านรองต่อ ไม่จัดไปไหนบ้างเหรอ อิอิ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
น่าไปด้วยจังเลยครับ.....สงสัยจะมันแน่ๆ ไปกับแก๊งนี้ :agree: :agree:

ทริปประจำเดือน กันยายน ออกหรือยังน๊าาา... ไปไหนกันดีพี่
ท่านรองต่อ ไม่จัดไปไหนบ้างเหรอ อิอิ

ผมให้พี่เต้อจัดดีก่าเพราะพี่เที่ยวทั่วไทยจิงๆ (อาจจะไปแบบไม่ได้ตั้งใจบ้าง) :supergrin: :supergrin:

ทะเลมั้ยหล่ะพี่เต้อ :sarcblink:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
:agree: :agree: คิดเหมือนกันครับพี่หนึ่ง  :laugh: :lol:

ว่าแต่น่าไปมากๆเลยครับพี่ๆ น่าอิจฉาจริงๆเลย ว่างๆต้องไปทำบาร์บีคิวกันกลางป่ามั่งละคร้าบบบ
รองฝ่าย entertainครับ จัดให้หน่อย :biggrin:

ชอบภาพมือปืนทุกคนเลยครับ โดยเฉพาะพ่อหนุ่มเจมส์ บอนด์ (จะเท่ห์ไปไหนคร้าบบบพี่โมทย์) :supergrin:
แถมมีฟ้องพี่เต๋าด้วยอ่ะ โดนกินไป40บาท ฟ้องให้พี่เต๋าล้างแค้นด้วยอ่า :laugh: :lol:

พี่ปูหัวเราะได้ใจผมมากเลยครับพี่ ผมย้อนกลับไปดู ที่พี่ขำแล้วพี่โมทย์ฟ้องพี่เต๋าตั้งสี่รอบ ขำคนเดียวเลย :supergrin: :supergrin:

อยากจะไปทำบาร์บีคิวกลางป่า(เดียวกัน) เหรอโบ๊ตตตต  :supergrin:

ออฟไลน์ Macgyver

• *
น่าอิจฉาจัง สนุกกว่างานที่เราไปอีก   คราวหน้าไม่พลาดแน่

:crying1: :crying1: :crying1: :crying1: :crying1:

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
วังน้ำเขียวอากาศดีครับ เที่ยวได้ทุกฤดูเลย

ไปประจำครับที่นี่

ขอบคุณสำหรับรูปบรรยากาศการท่องเที่ยวที่เอามาให้ดูกันครับ

แต่สงสัยตอนที่ไป จะไม่ค่อยมีโชคเท่าไหร่ครับ   ร้อนเอาเรื่องทีเดียว  แต่ร้อนแบบสบายๆ ร้อนแบบสดชื่นครับ

• *

แต่สงสัยตอนที่ไป จะไม่ค่อยมีโชคเท่าไหร่ครับ   ร้อนเอาเรื่องทีเดียว  แต่ร้อนแบบสบายๆ ร้อนแบบสดชื่นครับ

อย่างนี้สงสัยต้องจัดให้ไป ปิ้งๆย่างๆบนเขาใหญ่ซักรอบล่ะมั๊งเนี่ย
จะได้อากาศ เย็นๆ หนาวๆ ตลอดทั้งปี
เอาบ้านหลังเดิมที่ไปคราวที่แล้วน่าจะแหร่มน๊ะเนี่ย

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อย่างนี้สงสัยต้องจัดให้ไป ปิ้งๆย่างๆบนเขาใหญ่ซักรอบล่ะมั๊งเนี่ย
จะได้อากาศ เย็นๆ หนาวๆ ตลอดทั้งปี
เอาบ้านหลังเดิมที่ไปคราวที่แล้วน่าจะแหร่มน๊ะเนี่ย

เอาเลยพี่ ทริปกันยานี้เลย เขาใหญ่ไม่ไกล วิ่งนี้ดส์เดียวก้อถึง :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
เอาเลยพี่ ทริปกันยานี้เลย เขาใหญ่ไม่ไกล วิ่งนี้ดส์เดียวก้อถึง :agree:

พี่่BGครับเดือนกันยามีกิจกรรมเยอะเลย
แล้วเขาจะว่างกันหรอครับ
หรือสงสัยพี่BGไม่เห็นกิจกรรม
หรือไม่ได้ไปกิจกรรมอื่นบนเวปเปล่าครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พี่่BGครับเดือนกันยามีกิจกรรมเยอะเลย
แล้วเขาจะว่างกันหรอครับ
หรือสงสัยพี่BGไม่เห็นกิจกรรม
หรือไม่ได้ไปกิจกรรมอื่นบนเวปเปล่าครับ
แหม ก้อพูดไปงั้นแหละ เรื่องของเรื่องอยากกินเนื้อย่างอ่ะ ไว้วันไหนมีโอกาสไปกินกัน ว่าแต่กิจกรรมเยอะจริงๆ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
ทริป กันยายน ไปขี่ KSR กันไหม?????? ครับ
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

• *
ทริป กันยายน ไปขี่ KSR กันไหม?????? ครับ

สงสัยได้ไปแว้นกันจริงๆซักรทริปแล้ว
ไม่รอหน้าหนาวก่อนเหรอ ไปฤดูนี้จะเจอฝนหรือเปล่า
เด๋วจัดทริปไกล้ๆ ขึ้นเขาใหญ่ พักบ้านพักอุทยานซักรอบ
น่าจะเหมาะกับ ksr และบาบิคิวมากๆเลย

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
เห็นเนื้อย่างแล้ว....  :tasty: :tasty: :tasty:
Z Z Z Z Z Z

• *
งานนี้เด็กๆกับครอบครัว ไม่ค่อยได้มาแจมเท่าไหร่ สงสัยจะกลัวเด็กเล่นปืน หรือไม่ก็กลัวผู้ใหญ่ทำปืนลั่นแน่เลย

แต่ที่แน่ๆ เด็กๆแต่ล่ะคนน่ารักมากๆ โชคดีจริงๆที่หน้าตาได้ทางแม่มาเยอะ อิอิ