ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งเด็กระเบิด เข้าเปิดซิงกันวังน้ำเขียว (ชื่อโดยพี่ปูเปรี้ยว)  (อ่าน 22112 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
และแน่นอนที่สุด ก่อนกลับ ก็ไปทานข้าวเที่ยงกันที่ร้าน เล็กซ์ สเต็กเฮ้า...

จบแล้วครับ แหะๆๆ

• *
อยากไปบ้างงงง  :wavey: :wavey:

คราวหน้าต้องเชิญพี่ไปเปิดพิสดารเนื้ออร่อยๆกันกลางป่าหน่อยแล้วครับ

• *
แถม วีดีโอ ตอนที่เรา อ่า.... ผิดระเบียบเว็บมั๊ยหว่า
http://www.youtube.com/watch?v=Fhwyx0XQTrs

ยิงกระหน่ำสู้ไม่ได้เรียกพวกเฉยเลย..
http://www.youtube.com/watch?v=39oaMwJBtP0

ใครแพ้ใครชนะใครรวบไป สอบถามกันเองน๊ะครับ ไม่อยากจะเชื่อเลย!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 06:35:53 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
โอ้วววว อยากไปด้วยจัง   :agree:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
เวลาเจอด้าน  ไม่กลัวเลยเรื่องจับความเร็ว กลัวค้นรถกันมากกว่า  อาวุธ สงคราม ทุกคัน 555

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เวลาเจอด้าน  ไม่กลัวเลยเรื่องจับความเร็ว กลัวค้นรถกันมากกว่า  อาวุธ สงคราม ทุกคัน 555
:agree: :agree: คิดเหมือนกันครับพี่หนึ่ง  :laugh: :lol:

ว่าแต่น่าไปมากๆเลยครับพี่ๆ น่าอิจฉาจริงๆเลย ว่างๆต้องไปทำบาร์บีคิวกันกลางป่ามั่งละคร้าบบบ
รองฝ่าย entertainครับ จัดให้หน่อย :biggrin:

ชอบภาพมือปืนทุกคนเลยครับ โดยเฉพาะพ่อหนุ่มเจมส์ บอนด์ (จะเท่ห์ไปไหนคร้าบบบพี่โมทย์) :supergrin:
แถมมีฟ้องพี่เต๋าด้วยอ่ะ โดนกินไป40บาท ฟ้องให้พี่เต๋าล้างแค้นด้วยอ่า :laugh: :lol:

พี่ปูหัวเราะได้ใจผมมากเลยครับพี่ ผมย้อนกลับไปดู ที่พี่ขำแล้วพี่โมทย์ฟ้องพี่เต๋าตั้งสี่รอบ ขำคนเดียวเลย :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 11:06:02 PM โดย boatstd »
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
:agree: :agree: คิดเหมือนกันครับพี่หนึ่ง  :laugh: :lol:

ว่าแต่น่าไปมากๆเลยครับพี่ๆ น่าอิจฉาจริงๆเลย ว่างๆต้องไปทำบาร์บีคิวกันกลางป่ามั่งละคร้าบบบ
รองฝ่าย entertainครับ จัดให้หน่อย :biggrin:

จัดเลยๆ ไปด้วยๆ
ปิ้งๆย่างๆ กับบรรยากาศป่าเขา มันเพิ่มรสชาดได้ดีมากๆเลย ยิ่งถ้าได้หนาวๆด้วยน๊ะ อืมมมม....

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เล่าได้อารมรณ์มาก นึกว่าอ่านการ์ตูน

พี่แป๊ป มือสับ  :laugh: :laugh:

จัดทริปย่างบาร์บีคิวดีกว่า
Think Feel Drive

ออฟไลน์ pap

• *
จ๊ากก กลายเป็นมือสับไปแล้ว :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เรียกว่าหั่นดีกว่านะ :brain:
สับนี่ไม่ค่อยถนัดเลย แต่ถ้าสับรางนี่ เมื่อก่อนนี่เคยพลาดแค่ครั้งเดียว :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

จริงๆแล้วตอนหั่นนี่ หั่นไปน้ำลายไหลไปด้วยนะเนี่ย ลงไปตามมีดเลย:tasty: :tasty: :tasty:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
น่าสนุกจังเลยคับ อยากไปมั้งจัง  :tasty:

ออฟไลน์ นุ้ย

• *
เออ..จำได้ว่าพี่โมดปืนลั่นไปหลายหน ฝ่ายบ/ชมาจับปืนเนี่ยอันตรายมาก  :grazy:

เนื้ออร่อยมากแต่เสียดายฟาดไก่ย่างไปเต็มพุงเลยกินได้ชิ้นเดียว :tasty:

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ให้มาดูกันค่ะ    :embarass:
บรรยากาศสบายๆ ดูอากาศดี.....น่าไปเที่ยว...น่าสนุกจัง     :supergrin: :supergrin: :supergrin:
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ Moo_GC8

• *
  • Popular Vote : 1
  • GC EJ20 500 HP Street Use Krub
บรรยากาศน่าไปจังก๊าบบบ
Tuned& Modified by Por Motorsport

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18

ชอบภาพมือปืนทุกคนเลยครับ โดยเฉพาะพ่อหนุ่มเจมส์ บอนด์ (จะเท่ห์ไปไหนคร้าบบบพี่โมทย์) :supergrin:
แถมมีฟ้องพี่เต๋าด้วยอ่ะ โดนกินไป40บาท ฟ้องให้พี่เต๋าล้างแค้นด้วยอ่า :laugh: :lol:

พี่ปูหัวเราะได้ใจผมมากเลยครับพี่ ผมย้อนกลับไปดู ที่พี่ขำแล้วพี่โมทย์ฟ้องพี่เต๋าตั้งสี่รอบ ขำคนเดียวเลย :supergrin: :supergrin:

โบ๊ตต้องอยู่ในเหตุการณ์ครับ.............งานนี้พี่โมดสุโค่ยมาก ฟอร์มไม่มีตกตลอดทริปครับ :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ iMPrugeZa

• <Custom Title>
  • *
  • <Personal Text>
ไม่บอกก็รู้ว่าใครเป็นหัวหน้าแก๊งค์ระเบิดเด็ก...เอ้ย! แก๊งค์เด็กระเบิด  :laugh: :lol: :laugh:

ส่วนพี่โมดทำปืนลั่นไม่เป็นไรครับพี่ แต่ท่าเจมส์บอนจับปืนถูกต้อง เป็นใช้ได้ จานเต๋าให้สิบคะแนน...ฟันธง! :supergrin:
<Signature>