General Discussion > Introduction for SSS Member

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ brz mt ครับ

(1/2) > >>

t_wrb:
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ อยู่ขอนแก่นครับ ได้รถมาประมาณหนึ่งปีแล้วครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ BRZ mt

zapdos191:
ยินดีต้อนรับครับผม

ผมอยู่อุดร ขับเสือ สงสัยต้องไปนัดเจอกันที่ศูนย์ขอนแก่นมั้งครับ 5555+

t_wrb:
สวัสดีครับ 555 นัดเจอที่0รึข้างนอกก็ได้ครับ :bbbear_9: ยินดีครับ มีอะไรก็แนะนำด้วยนะครับ :bbbear_19:

BaY_RaZing:
อุดรครับ 

ผมป้าย 7007 อุดรนะครับ  เจอกันอย่าดันนะครับ ฮ่าๆ แนวเฉื่อยๆ ไม่รีบร้อน

t_wrb:

--- อ้างจาก: BaY_RaZing ที่ กรกฎาคม 26, 2017, 04:26:14 PM ---อุดรครับ 

ผมป้าย 7007 อุดรนะครับ  เจอกันอย่าดันนะครับ ฮ่าๆ แนวเฉื่อยๆ ไม่รีบร้อน

--- End quote ---
อยู่ขอนแก่นไหมครับ สีดำเท่มากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version