ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องซ่อมโช้ค  (อ่าน 1365 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขอคำแนะนำเรื่องซ่อมโช้ค
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 11:25:32 AM »
เป็นโช้ครถบ้านธรรมดาของรุ่นพี่อะครับไม่รุ้ของอะไรติดรถวอลโว่รุ่น 740 มาอะครับ    ท่านไดมีร้านแนะนำไหมครับ   ถ้าผลไปซ่อมออกมาดีไม่ดีไม่ว่ากันครับเพราะบอกพี่เค้าไปแล้วว่าของพวกนี้มันไม่แน่นอน ถ้าจะเอาดีก็ต้องซื้อใหม่ไปเลย(ซึ่งก็ไม่ 100% เสมอไปอีก)    :smash:
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???