ผู้เขียน หัวข้อ: ### Subaru AWD Driving Experience @ Bridgestone Proving Ground by im-MAY-za ###  (อ่าน 11712 ครั้ง)

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
Re: ### Subaru AWD Driving Experience @ Bridgestone Proving Ground by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 11:43:04 PM »
พี่ถ่ายรูปได้สวยมากๆครับ ขอบคุณนะครับ :yawn:
.

ออฟไลน์ pattana wrx/sti

• *
  • Popular Vote : 5
Re: ### Subaru AWD Driving Experience @ Bridgestone Proving Ground by im-MAY-za
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:17:18 AM »
อยากสอบถามว่าครั้งหน้าจะมีจัดเมื่อไหร่ครับอยากทราบจิงๆ
I love SUBARU

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
Re: ### Subaru AWD Driving Experience @ Bridgestone Proving Ground by im-MAY-za
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 02:22:03 PM »
อยากสอบถามว่าครั้งหน้าจะมีจัดเมื่อไหร่ครับอยากทราบจิงๆ

ตอนนี้ยังไม่ทราบครับ แต่คิดว่าน่าจะจัดอีกทีประมาณปีหน้าเลย เพราะตอนนี้คิวกิจกรรมที่เหลือของปีนี้จะเป็น Track Day ในเดือนตุลาคมและธันวาคมครับ

ยังไงเข้าบอร์ดเรื่อยๆ ครับ เผื่อมีอะไรเปลี่ยนแปลง เพราะมีคนถามกันเยอะ
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ pattana wrx/sti

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:46:17 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แล้วงานที่เหลือรบกวนแจ้งเนิ่นด้วยก็ดีนะครับ จะได้ไปร่วมด้วย

I love SUBARU

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:55:15 PM »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แล้วงานที่เหลือรบกวนแจ้งเนิ่นด้วยก็ดีนะครับ จะได้ไปร่วมด้วย

รบกวนดูที่บอร์ด Forum ครับ  :error: :eek: :grazy:
Siam Subaru Society Football Club