ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้เรื่องเกียร์ auto เลกาซี่โบเดียวปี 93 หน่อยครับ  (อ่าน 2300 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mac_GC

• *
  • Popular Vote : 0
ถามผู้รู้เรื่องเกียร์ auto เลกาซี่โบเดียวปี 93 หน่อยครับ เกียร์ผมมันมีปัญหากำลังหาเกียร์มือสองอยู่ครับพอจะมีใครมีบ้างครับหรือมันสามารถใช้กับรุ่นไหนได้บ้างครับ ถามผู้รู้หน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kookai

• *
  • Popular Vote : 0
  • ไม่เข้มข้น เราไม่นอน !!!
Legacy ปี 93 น่าจะเป็นรุ่น Old Legacy รุ่นนี้เข้าบ้านเราในรุ่น Turbo จะเป็น Inter น้ำเกียร์ Manual ครับ

ไม่ทราบของคุณ จขกท. วางเครื่องมาหรือเปล่าครับ ถ้ามีภาพปลากรอบ  น่าจะช่วยให้ง่ายขึ้นครับ

CHICKEN RUN