ผู้เขียน หัวข้อ: ม่านปิดท้ายรถ ของim GF มันไม่ยอมดึง  (อ่าน 1990 ครั้ง)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ม่านปิดท้ายรถ ของim GF มันไม่ยอมดึง
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 03:18:48 PM »
ม่านปิดห้องสัมภาระท้ายรถของimpreza GFมันไม่ดึงแล้วอ่ะครับ เวลาปิดไว้มันจะห้อยๆหย่อนยานๆ
ไม่ทราบว่าซ่อมได้ไหมครับ ซ่อมที่ไหนดี และพอมีท่านไหนเก็บไว้ไม่ได้ใช้บ้างไหมครับ
จะขออุปการะต่อน่ะครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ  :aysmile:

ออฟไลน์ oracle9i

• *
  • Popular Vote : 0
  • ^-^
Re: ม่านปิดท้ายรถ ของim GF มันไม่ยอมดึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 08:39:23 AM »
ลองเข้าไปดูตามพวกร้านเบาะรถเลยครับ