ผู้เขียน หัวข้อ: จะออกหน้าแมวดีป่าว  (อ่าน 4478 ครั้ง)

ออฟไลน์ pockycake

• *
  • Popular Vote : 0
จะออกหน้าแมวดีป่าว
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 04:18:24 PM »
ทุกท่านช่วยคิดหน่อยครับว่าจะซื้อ subaru impreza ตัวใหม่
หรือ ซื้อ เหยี่ยว หมู คอแดงดี

ออฟไลน์ Aliso

• *
  • Popular Vote : 0
Re: จะออกหน้าแมวดีป่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:44:28 PM »
หน้าแมวตัวไหนละครัย 1500, 2000, WRX หรือ STI ผมใช่ 2000 อยู่ขับดีครับถึงจะไม่แรงแต่หล่อครับ  :lol:

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:46:16 PM »
ถ้าเงินถึงแมวคอแดงก็เอาแมว  ถ้าเงินถึงแค่หมูแดงก็เอาหมูครับ  ส่วนตัวเงินถึงแค่GCงับ   :crap:  
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:50:56 PM »
เข้าใจเลย เพราะว่า พวก เหยี่ยว กับ หมู ราคา มันสูงกว่า แมว อะจิ
หรือ ถ้าเท่าๆกัน แมว แรงน้อยกว่า เยอะ

แต่ ได้ความ สะดวกสบาย ใช้ได้ทุกวัน เพราะ สดใหม่กว่าครับ

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • Popular Vote : 2
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 08:27:09 PM »
ลองไป meeting ดูสิครับ หรือถ้ามีเพื่อนที่ใช้อยู่แล้ว ก็ลองขอนั่งดู จะได้รู้ฟีล
หรือไปที่ศูนย์ MIT ไปลองหน้าแมวดูก็ได้นะครับ
สำหรับผม จะ GC, เหยี่ยว หมู ตากลม หรือแมว หรือเลกาซี่ ล้วนก็มีเสน่ห์ในแบบของเขาครับ แต่ละคันให้อารมณ์เวลาขับต่างกันไป (จากที่พี่ๆ เพื่อนๆ เขาบอกมานะครับ)

สำคัญสุด จุดประสงค์ในการซื้อคืออะไร คิดดีๆ ก่อนนะครับ ไม่งั้นเสียทั้งเงิน และเวลาเปล่าๆ

โชคดีครับ

ลองดูกระทู้เก่าๆ นะครับ เพียบเลย ข้อมูลดีๆ
หรือถ้าชอบแมว และไม่ถือเรื่องรถมือสองสภาพดี แต่ราคาย่อมเยา แนะนำดูในหน้าซื้อขายนะครับ