ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ปัดน้ำฝนข้างหลังของ GC รุ่นปีไหนบ้างที่ไม่มีครับ  (อ่าน 2075 ครั้ง)

ออฟไลน์ nueng

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีดูในเว็บขายรถยนต์มือสอง ส่วนใหญ่ไม่มีที่ปัดน้ำฝนด้านหลังครับ

แล้วที่ปัดน้ำฝนหลัง ไม่ได้มีทุกรุ่นปี หรือเปล่าครับ

ขอความกรุณาผู้รู้หน่อยนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2009, 01:37:30 PM โดย nueng »

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ที่ปัดน้ำฝนข้างหลังของ GC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 11:39:38 AM »
ขออนุญาตใช้พื้นที่เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

ใบปัดหลังของ GC เค้าใช้ขนาดความยาวเท่าไหรครับ

• *
ขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยนะครับ

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

เท่าที่รู้ส่วนใหญ่ GC ถ้าอยากมีปัดหลังก็ต้องเอาของนอกตรงรุ่นมาใส่ครับ แต่ต้องเอามาทั้งกระจกเลยครับ

ไม่แน่ใจว่าตัวที่ขายในไทยมี รุ่น/ปี ไหนที่มีติดมาด้วยเลยรึป่าว

รอผู้รู้อีกทีครับ

• *
ขอบคุณ คุณ pomaru มากครับ