ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากครับ จากห้อง หว้อกอ และ รัชดา  (อ่าน 9906 ครั้ง)

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
อ่านแล้ว เวียดเอดโคตรๆ ครับ

ไม่รู้เอาอะไรไปเชื่อกันได้ยังไง

ที่สำคัญ ดันมีอาจารย์ (ไม่รู้ อาจารย์จริงมีตัวตนหรือป่าว) มารับรองด้วย จบ ด๊อกเตอร์กันทั้งนั้น

เวรกรรม ของคนไทยจริงๆ

อ่านเอาขำละกันนะครับ เพราะถ้าเอาจริงจัง คงเครียดน่าดู แต่ลองดูละกันครับ

อ่านจบแล้วคงบอกว่า "แมร่งเชื่อกันไปได้ยังไงว่ามันได้ผลจริง"

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X8149904/X8149904.html

บทสรุป

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X8192655/X8192655.html
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: เอามาฝากครับ จากห้อง หว้อกอ และ รัชดา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 03:12:57 PM »
ขอขอบคุณพี่อัสมากครับสำหรับข้อความดีๆ   

พออ่านบทสรุปแล้ว  อยากจะถามว่ามันกล้าทำได้ยังไง

คุณ ปลากวนสุดจริงๆครับ เก่งมากครับ :agree: :agree: :agree:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2009, 03:18:29 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ Le Zaa

• *
  • Popular Vote : 1
Re: เอามาฝากครับ จากห้อง หว้อกอ และ รัชดา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 03:54:05 PM »
ขอบคุณครับพี่อัส ที่นำสินค้าหลอกลวงผู้บริโภคมาเผยแพร่ให้ได้ทราบกัน
น่าเห็นใจผู้ที่ตกเป็นเหยื่อพวกเหลือบสังคม ทำงานมาเหนื่อยมาแทบแย่
โดนคนพวกนี้หลอก....ซะงั้น

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 04:29:53 PM »
อ่านกระทู้แนวสืบสวนสอบสวนและแฉของพันทิปที่ไร..........ยาวทุกที.......... คราวที่แล้วก็เรื่อง Honda Jazz ไม่ติดป้ายทะเบียนหลัง แล้วโอละพ่อกลายเป็นการสืบสวนว่าเจ้าของรถเป็นตำรวจจริงหรือเปล่า......เรื่องบานไปถึง บชน. โน่นน  :agree:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 04:45:10 PM »
ยังมีคนแบบนี้ อยุ่ในโลกด้วยหลอเนี่ยย  :pukey:

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 05:21:27 PM »
อ่านจนเหนื่อยเลย บ้าจริงๆทำกันได้  :crap: 
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ E-Boat

• *
  • Popular Vote : 0
  • ตูดดำๆ น้องใจเย็น
    • My Space ผมครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 05:33:17 PM »
ที่น่าเศร้าคือ มีคนซื้อด้วย

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 05:35:52 PM »
จบละ..........เสียเวลาทำงานไปอีกสามชั่วโมงแฮะเรา  :supergrin:

ออฟไลน์ Robin

• *
  • Popular Vote : 4
  • The Art of Car Body Paint
    • Doctor Auto Clinic
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 07:13:06 PM »
อ่านเหนื่อยเหมือนกันคับ อิอิ

ขอบคุณที่นำมาเผยแพร่ให้รู้กันคับ
DOCTOR AUTO CLINIC
รับทำงานสีและตัวถังคุณภาพ Premium ให้กับ Super Car และรถที่ต้องการมากกว่าคุณภาพสีจากโรงงาน
(สีนกแแก้วสูตรน้ำ 90 ไลน์ทั้งระบบ)
http://www.facebook.com/doctorautoclinic

รับสั่ง Racing parts จาก USA, UK, Europe, etc.
http://www.facebook.com/enginepartsbyrobin

085-947-0357

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 08:09:48 PM »
 :laugh:

เพิ่งอ่านได้หน่อยนึงครับ แต่อ่านหลักการ แล้วผมคิดถึงเฮียชอว์ จากในเว็บ RCWEB ที่ผมเคยโพสลิ้งค์กระทู้ให้เพื่อนใน SSS ได้ลองอ่านกัน เพื่อคลายเครียด
เดี๋ยวขอไปอ่านต่อก่อนนะครับ เพลินดี
 :supergrin:

อืมมมมมม......อ่านมาชั่วโมงกว่า ขอเดาว่า คุณ เชา ต้องเป็นญาติทางใดทางหนึ่งกับเฮียชอว์แน่ๆ เลย 5555
มาแนวเดียวกันครับ เทคโนโลยี่จากนาซ่า โดยคนไทย ดีครับ กล้าคิดกล้าทำดี เสียอย่างเดียว หน้าด้านไปหน่อยนะ และยังแถไปได้เรื่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2009, 09:12:10 PM โดย Bluejeans »

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 10:53:40 PM »
คุณปลากวนเยี่ยมมากๆครับ :agree:   กำไรดีอย่างนี้มิน่าอุปกรณ์ประหยัดน้ำมันแหกตานานาชนิด ถึงมีออกมาทุกสมัยเลยครับ
.

ออฟไลน์ Horizontal

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 10:55:01 PM »
แม๋ ถ้ามันดีจริง เดี๋ยวจะซื้อมาเสียบกับน้องแมวสัก 10 ตัว  :laugh:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 11:09:11 PM »
เคยมีคนโทรมาเสนอขายให้ผม
แล้วก็มีเซลล์เอามาให้ดูที่ออฟฟิส
ปรากฏว่าไอ้เซลล์มันเห็นรถผม (อิม'หน้าหมู) เซลล์มันบอกว่าเซฟโลเลตรุ่นนี้ประหยัดได้ 20%
แต่เครื่องผมไม่สมบูรณ์เสียงเหมือนหัวเทียนบอด
ผมเลยบอกว่าไม่ซื้อละ   จะเอารถไปซ่อมก่อน
มันบอกว่าถ้าซื้อไอ้ (ลูกโลก) ใส่ไปก่อนทั้งประหยัดน้ำมัน  และเครื่องเดินเรียบขึ้น
เพราะกระแสแม่เหล็กจะไปเหนี่ยวนำให้เครื่องยนต์จุดระเบิดได้ราบ   วิ่งแรงขึ้น  แต่ประหยัดน้ำมัน

ฮาสุดๆ ครับ   พอจะไม่ซื้อมันก็บอกเลยว่าซื้อ 1 แถม 1  แต่อันละ 3,000 บาท  (เมื่อประมาณปี 2551)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 01:47:40 AM »
ว่าแล้ว... ก็เคยเจอไอ้(ลวง)โลกแบบนี้ขายที่ตลาดนัดแถวมีนบุรี ยังว่าอยู่ว่าคงจะเหมือนไอ้ที่เสียบปลั๊กประหยัดไฟในบ้านแหง๋ๆ ลวงโลกที่สุด ชั่วมากๆ และวิศวกรรับรองนี่ก็นะ ....

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:28:24 AM »
เคยมีคนโทรมาเสนอขายให้ผม
แล้วก็มีเซลล์เอามาให้ดูที่ออฟฟิส
ปรากฏว่าไอ้เซลล์มันเห็นรถผม (อิม'หน้าหมู) เซลล์มันบอกว่าเซฟโลเลตรุ่นนี้ประหยัดได้ 20%
แต่เครื่องผมไม่สมบูรณ์เสียงเหมือนหัวเทียนบอด
ผมเลยบอกว่าไม่ซื้อละ   จะเอารถไปซ่อมก่อน
มันบอกว่าถ้าซื้อไอ้ (ลูกโลก) ใส่ไปก่อนทั้งประหยัดน้ำมัน  และเครื่องเดินเรียบขึ้น
เพราะกระแสแม่เหล็กจะไปเหนี่ยวนำให้เครื่องยนต์จุดระเบิดได้ราบ   วิ่งแรงขึ้น  แต่ประหยัดน้ำมัน

ฮาสุดๆ ครับ   พอจะไม่ซื้อมันก็บอกเลยว่าซื้อ 1 แถม 1  แต่อันละ 3,000 บาท  (เมื่อประมาณปี 2551)

เอ่อ....จริงๆกระจังหน้าของหน้าหมูกะ chevrolet optra นี่มันก็คล้ายกันไม่หยอกนะครับ อิ อิ  :supergrin: :supergrin: