ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะไปฮ่องกง ช่วยแนะนำร้านหน่อยคับ  (อ่าน 2565 ครั้ง)

ออฟไลน์ scoobie

• *
  • Popular Vote : 0
จะไปฮ่องกงปลายเดือนนี้  อยากจะเดินดูของแต่งรถกะมือถือที่โน่น ช่วยแนะนำร้าน หรือ ถนนที่ควรจะไปหน่อยคับ โดยเฉพาะร้านขายของแต่งรถร้านไหนถูก สินค้าตัวไหนถูก แนะนำทีจะไปซื้อของมาเสริมแมวซะหน่อย   :devil:

ขอบคุณคับ :agree:

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: กำลังจะไปฮ่องกง ช่วยแนะนำร้านหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:18:04 AM »
 :smokin:

กระทู้เก่าๆยังพอมีอยู่นะครับ ลองดูอันนี้ก่อน

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=33897.0
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *
Re: กำลังจะไปฮ่องกง ช่วยแนะนำร้านหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 09:21:19 AM »
ขอบคุณคับ  :agree:

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 10:34:28 AM »
..พอดีผมพึ่งกลับมา สดๆร้อนๆ ครับ

เลยเอามาฝาก ก่อนไปก็หาๆข้อมูลเก็บไว้เยอะมาก ทั้งของกิน อะไรๆ ต่างๆนา  ใส่ใน powerpoint print ไปเลยลองดูครับ***  เดี๋ยวผมส่งให้ทาง PM นะ ***

แต่งรถ /.. แต่กว่าจะหาของแต่งรถเจอ นานมากกกก... พอเจอก็ไม่ค่อยมีไร มีร้านนึง trd tom's  เยอะนะ เกี่ยวกับ subaru ไม่ค่อยมี ราคาก็ไม่ค่อยต่างจากบ้านเรา
ตอนแรกหาแผนที่ โชว์รูม subaru ที่นู่นไว้ด้วยกะไปซื้อพวกเสื้อ แต่ไม่มีเวลาเลยตัดทิ้ง

มือถือ / ..ก็เยอะนะ mong kok แต่ผมว่าซื้อบ้านเราสบายใจกว่านะครับ

** ไปเจอรถบังคับดริฟ yokomo size ใหญ่ / model subaru หน้าแมว น่าสนมาก... หกพันกว่าบาท แนะไม่มีตังเลยฝากเขาไว้ก่อน  :crap:

*** เช็ค ดินฟ้า อากาศ ด้วยนะครับ ช่วงนี้มีพายุเข้า ***  :wavey:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 11:40:20 AM »
อ้างถึง
.พอดีผมพึ่งกลับมา สดๆร้อนๆ ครับ

เลยเอามาฝาก ก่อนไปก็หาๆข้อมูลเก็บไว้เยอะมาก ทั้งของกิน อะไรๆ ต่างๆนา  ใส่ใน powerpoint print ไปเลยลองดูครับ***  เดี๋ยวผมส่งให้ทาง PM นะ ***

แต่ง รถ /.. แต่กว่าจะหาของแต่งรถเจอ นานมากกกก... พอเจอก็ไม่ค่อยมีไร มีร้านนึง trd tom's  เยอะนะ เกี่ยวกับ subaru ไม่ค่อยมี ราคาก็ไม่ค่อยต่างจากบ้านเรา
ตอนแรกหาแผนที่ โชว์รูม subaru ที่นู่นไว้ด้วยกะไปซื้อพวกเสื้อ แต่ไม่มีเวลาเลยตัดทิ้ง

มือถือ / ..ก็เยอะนะ mong kok แต่ผมว่าซื้อบ้านเราสบายใจกว่านะครับ

** ไปเจอรถบังคับดริฟ yokomo size ใหญ่ / model subaru หน้าแมว น่าสนมาก... หกพันกว่าบาท แนะไม่มีตังเลยฝากเขาไว้ก่อน  crap

*** เช็ค ดินฟ้า อากาศ ด้วยนะครับ ช่วงนี้มีพายุเข้า ***  wavey

ขอบคุณ คุณMIDBULL  มากคับ  แต่อยากลืมส่งไฟล์ให้ผมนะจะได้  มีข้อมูลตะลุยเกาะ   

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 12:12:29 PM »

ผมดึงและก็อปใส่ powerpoint ไว้  // ไฟล์ใหญ่มาก  ..... ขอเป็น email ส่วนตัวได้ไหมครับ .. น่าจะสะดวกกว่า
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255