ผู้เขียน หัวข้อ: ### Honda Racing Fest 09 @Kaeng Krachan Circuit - RACE DAY by im-MAY-za ###  (อ่าน 15693 ครั้ง)

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: ### Honda Racing Fest 09 @Kaeng Krachan Circuit - RACE DAY by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 06:28:58 PM »

ปล. เมื่อคืน บังเอิญเปิดไปเจอช่อง 9 รายการเกี่ยวกับ motorsport มีออกรายการ honda ครั้งนี้ด้วยและแน่นอนว่า
ประธานเคนก็ออกทีวีอีกแล้วครับ ตอนขึ้นชูถ้วยกับคุณเอส (รึเปล่า ผมไม่แน่ใจ) แต่เห็นประธานเคนกำลังเขย่าขวดอยู่ครับ

ใช่ครับ ทั่นประธานยืนเขย่ง เอ๊ย เขย่าขวดอยู่ข้างๆตาเอสเรานี่เอง

ดีนะเห็นแค่เขย่าขวดแชมเปญ ถ้าเขย่าอย่างอื่นสงสัยจะออนแอร์ไม่ได้  :grazy: :laugh: :lol: :wavey:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ นุ้ย

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ### Honda Racing Fest 09 @Kaeng Krachan Circuit - RACE DAY by im-MAY-za ###
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 06:53:14 PM »
ผลงานคุณภาพ  :agree:

รบกวนเมย์คราวหน้า ชะ ชะ ช่วยซูมมม พริ๊ตตี้ เยอะๆอีกหน่อยนะ  :spiny:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 07:24:17 PM »
ภาพสวยมากพี่เมย์

แหม อาจาร์ย อั๋น ของเราก็ยังเป็นที่นิยม นะ ทำเป็นเล่นไป อิอิ

จุใจไปเลย เก็บครบทุกบรรยากาศ :agree: :agree:

แหล่มไปเลยยยยย พี่เมย์......เด๋วสนามหน้าไปช่วยพี่เมย์ถ่ายรูปด้วยดีก่า :embarass: :embarass:

พี่เมย์ ถ่ายรูปรถ เด๋วผมถ่ายที่เหลือให้เอง :supergrin: :supergrin:

P.S. ว่าแต่ดูด้วยดิพี่.....ภาพหลุดอ่ะ :dunce:

ภาพที่เหลือ พริตตี้ อะดิ  ว่าแต่ พริตตี้ เยอะจริงๆ แต่ทำไม ทั่นประธานเราไม่มีพริตตี้บ้างหว่า ไม่ได้แหละ  ไม่ได้แหละ งวดหน้า จัดไปหนึ่งดอก  :laugh: :laugh:
Think Feel Drive

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 08:16:32 PM »

รบกวนเมย์คราวหน้า ชะ ชะ ช่วยซูมมม พริ๊ตตี้ เยอะๆอีกหน่อยนะ  :spiny:

กรู๋ มาเพื่อสิ่งนี้ โดยเฉพาะเลยน่ะ

ออฟไลน์ GC201

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2009, 11:16:19 PM »
รูปสวยค่ะพี่เมย์ :agree:
✿.。.:* *.:。✿I LOVE SUBARU✿.。.:* *.:。✿

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 12:42:13 AM »

กรู๋ มาเพื่อสิ่งนี้ โดยเฉพาะเลยน่ะ
ผมอาสาทำเพื่อกรู๋ครับ :supergrin: :supergrin:

แหม อาจาร์ย อั๋น ของเราก็ยังเป็นที่นิยม นะ ทำเป็นเล่นไป อิอิ
ไม่ไปเห็นกับตา ม่ายรุ้หรอกพี่โหนก ว่าจานเรา "HOT" ขนาดไหน :lol: :lol:

ภาพที่เหลือ พริตตี้ อะดิ  ว่าแต่ พริตตี้ เยอะจริงๆ แต่ทำไม ทั่นประธานเราไม่มีพริตตี้บ้างหว่า ไม่ได้แหละ  ไม่ได้แหละ งวดหน้า จัดไปหนึ่งดอก  :laugh: :laugh:
พี่โหนก พูดแล้วนะ.....อย่าลืมทำตามที่พูดนะ :clown:
สนามหน้า 3-4 ตุลานะจ๊ะ....เคลียร์คิวน้องๆ เค้าไว้ให้ทั่นประธานเลยนะ :embarass:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 03:05:46 AM »
พี่โหนก พูดแล้วนะ.....อย่าลืมทำตามที่พูดนะ :clown:
สนามหน้า 3-4 ตุลานะจ๊ะ....เคลียร์คิวน้องๆ เค้าไว้ให้ทั่นประธานเลยนะ :embarass:

\

จัดไปอย่าให้เสีย เดี่ยวให้ท่านประน casting ตัวต่อตัว เอ้ย ด้วยตัวเองเลย อิอิ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 08:13:33 AM »

\

จัดไปอย่าให้เสีย เดี่ยวให้ท่านประน casting ตัวต่อตัว เอ้ย ด้วยตัวเองเลย อิอิ

กระทู้ล่อแหลมอีกแล้ว เจ้าหน้าที่มาดูด่วน!  :laugh: :lol: :laugh: :lol: :wavey:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 12:41:51 PM »

กรู๋ถึงกับเสียงสั่นเลยหรอครับ :supergrin: :supergrin:
กระทู้ล่อแหลมอีกแล้ว เจ้าหน้าที่มาดูด่วน!  :laugh: :lol: :laugh: :lol: :wavey:
เจ้าหน้าที่มาดูเนี่ยไม่ได้มาตรวจสอบนะพี่ แต่มารอดูภาพหลุด :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ โอ๊ะ

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 01:12:55 PM »
มีรูปผมด้วย ขอบคุณครับเมย์

ออฟไลน์ toru_spuknic

• *
  • Think Feel Drive!!
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 06:24:41 PM »
เลือดกำเดากระฉูด

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 08:52:12 PM »
พุ่งปรี๊ดเลยครับ 5555
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +