ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆ จะได้ไปเที่ยวซักที ขอเอารูปมาฝากซักครั้ง ซ.ไทยสามัคคี วังน้ำเขียว  (อ่าน 8649 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poj

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวที่ไหน ได้ไปพักที่ ซ.ไทยสามัคคี วังน้ำเขียว
ที่พักบรรยากาศดี อากาศเย็น วิวสวย เลยเอารูปมาฝากนิดหน่อยครับ
ขออภัยที่รูปอาจไม่สวยคมเท่าไหร่ ฝีมือไม่มีและกล้องก็บ้านๆ ธรรมดา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2009, 01:10:37 PM โดย Poj »

ออฟไลน์ Poj

• *
บ้านที่เข้าพักครับ หลังนี้ชื่อ "บ้านเคียงฟ้า"

ออฟไลน์ Poj

• *
ระเบียงน่านั่ง

ออฟไลน์ Poj

• *
มีกระต่ายน้อยคอยต้อนรับหน้าบ้าน

ออฟไลน์ Poj

• *
มีอีกหลายหลัง หลายแบบ หลายบรรยากาศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2009, 01:30:24 PM โดย Poj »

ออฟไลน์ Poj

• *
บรรยากาศบ้าน "เคียงน้ำ" ทั้งกลางวัน และยามใกล้ค่ำ

ออฟไลน์ Poj

• *
ทั้งต้นไม้และดอกไม้ สวยงามรอบตัว

ออฟไลน์ Poj

• *
และจะไปเที่ยวไม่มีความสุขเลย ถ้าขาดเจ้าตัวน้อยของผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2009, 01:54:06 PM โดย Poj »

ออฟไลน์ GC201

• *
  • Popular Vote : 4
รูปสวย น่าไปดีจัง :agree:
✿.。.:* *.:。✿I LOVE SUBARU✿.。.:* *.:。✿

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณครับพี่พจน์ :sunglasses:

รูปสวยน่าไปเที่ยวจังครับ :biggrin:

แอบมีรูป Forester ด้วยอ่ะ :embarass:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
อู้ยย...บ้านน่าพักมากเลย ติดทะเลสาบด้วย

ออฟไลน์ Le Zaa

• *
  • Popular Vote : 1
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ พี่พจน์
สวยมากๆ บรรยากาศดีสุดๆ
ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สวยมากๆเลย ขอบคุณสำหรับรูปครับพี่พจน์
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ขอรายละเอียดหน่อยคร๊าบบบบบ
เด๋วเร็วๆนี้จะมีตามไปย้อนรอยหน่อยแย้วววว.... อิอิ

ไม่รู้ว่าแถวนั้นมีร้านอาหารไหนเด็ดๆ หรือสถานที่เที่ยวแหร่มๆบ้างมั๊ยคร๊าบบบบบ

ออฟไลน์ Poj

• *
pm ให้แล้วนะครับ ไม่อยากลงรายละเอียดที่นี่ เดี๋ยวโดนหาว่าโฆษณา  :supergrin: