ผู้เขียน หัวข้อ: เรด้าหายไปแว้ววว  (อ่าน 3799 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เรด้าหายไปแว้ววว
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:28:53 PM »
เพื่อนๆพี่จำกะทู้เก่ากะทู้นึงได้มั้ยครับ ( พอดีผมหาไม่เจอ ) เรื่องที่มีวิธีติดตมรถหายให้ใช้วิธีเอาโทรศัพปิดเสียงปิดสั่นซ่อนไว้ในรถเพื่อติดตามว่ารถตัวเองอยู๋จุดใหน และผมก็ได้ทำแบบนี้ครับแต่ทำมานานแล้ว  ตอนนี้โทรศัพโนเกียร์รุ่นล่าสุดเครื่องล่ะ 300 หายไปแล้วครับไม่รู้ว่าหายไปตอนใหนล่าสุดเอาออกมาชาร์ทแบตก่อนไปนครชัยศรีอาทิตย์ที่แล้ว ตั้งแต่วันนั้นมาก็ไม่ได้เอาออกมาดูอีกเลย จนวันนี้จะเอาออกมาชาร์ตแบต หายไปแล้ว :bawling: :bawling: :bawling:

แต่หลังจากที่ไปนครชัยศรีอาทิตย์ก่อน ก็มีไปล้างอัดฉีด 2 ครั้ง ไปเปลี่ยนฟิล์ม 1 ครั้ง เมื่อวันอังคาร และไปตั้งศูนร์เมื่อวาน พอมาวันนี้ โบ๋เบ๋ หายไปแว้วววว   :crap: :crap: :crap:

เวรกำจริงๆ อุจส่าย้ายที่ซ่อนมาเป็นใต้เบาะท้ายแล้วนะยังหายอีก เลยไม่รู้จะไปตามหายังไงเพราะราคาเครื่องมือสองก็ไม่กี่ร้อย ก็เลยปล่อยเลยตามเลย  :lol: :lol: :lol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2009, 11:29:33 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ ipee

• *
  • Popular Vote : 0
  • ลูกไก่ในกำมือ
Re: เรด้าหายไปแว้ววว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 12:12:54 AM »
ฮั่นแน่ เปลี่ยนที่ซ่อนบ่อย แสดงว่าในรถต้องมีพิรุธอะไรแน่ ๆ เลย
スバル

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 01:11:45 AM »
ยังดีครับ โทรศัพท์หาย รถยังอยู่  ถ้ารถหายโทรศัพทอยู่ละครับ อิอิ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 01:16:13 AM »
ยังดีครับ โทรศัพท์หาย รถยังอยู่  ถ้ารถหายโทรศัพทอยู่ละครับ อิอิ :supergrin: :supergrin: :supergrin:
ถ้าเป็นอย่างงั้นคงเหวอไปเป็นปี อาจจะบวชไม่สึก :bawling: :bawling: :bawling:
ฮั่นแน่ เปลี่ยนที่ซ่อนบ่อย แสดงว่าในรถต้องมีพิรุธอะไรแน่ ๆ เลย
   :supergrin: :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2009, 01:21:20 AM โดย bossma »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 02:28:00 PM »
พวกคนรักครอบครัวอะครับ

ฟันธงได้เรยพวกนี้ ไม่ได้ตายเพราะตับแข็ง..หรือตายโดยธรรมชาติ   "โดนเมียแทงตาย" ฟันธงงงงงง
น้าแอมป์ กับพี่ต้นนี่ท่าทางจะมีแค้นอะไรกันส่วนตัวนะเนี่ย หุหุ เห็นแซวกันตลอดเลยย
 :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• ???
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 03:17:25 PM »
น้าแอมป์ กับพี่ต้นนี่ท่าทางจะมีแค้นอะไรกันส่วนตัวนะเนี่ย หุหุ เห็นแซวกันตลอดเลยย
  เค้านะเป็นสามีตัวอย่างเป็นคนไม่เคยนอกใจครอบครัว  อย่าไปว่าเค้าเลยครับ พอผมมีกิ๊กๆกั๊กเค้าจะตาร้อนๆเป็นธรรมดา เพราะเค้ากลัวเสียคาเรคเตอร์ตัวเองเลยต้องเก็บอาการอ่ะโบท  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lo

:supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ ipee

• *
  • Popular Vote : 0
  • ลูกไก่ในกำมือ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 04:38:09 PM »

เห็นด้วยกับคุณโบ๊ทครับ คู่นี้น่ารักจริงๆ

พวกคนรักครอบครัวอะครับ

ฟันธงได้เรยพวกนี้ ไม่ได้ตายเพราะตับแข็ง..หรือตายโดยธรรมชาติ   "โดนเมียแทงตาย" ฟันธงงงงงง

ฮ่าฮ่า น้าแอมเหมือนแค้นกันเป็นการส่วนตัว

เค้านะเป็นสามีตัวอย่างเป็นคนไม่เคยนอกใจครอบครัว  อย่าไปว่าเค้าเลยครับ พอผมมีกิ๊กๆกั๊กเค้าจะตาร้อนๆเป็นธรรมดา เพราะเค้ากลัวเสียคาเรคเตอร์ตัวเองเลยต้องเก็บอาการอ่ะโบท  :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lo

:supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ใช่ซิพ่อคนรักครอบครัว
スバル

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • Popular Vote : 2
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 12:02:31 PM »
แวะมายืนยันอีกคนว่า น้าแอมเป็นผู้ใหญ่ใจดีครับ รักและเอ็นดูเด็กในวัยศึกษามากๆ อิอิ  โดยเฉพาะวัยมหาลัย

:supergrin: