ผู้เขียน หัวข้อ: le van สีขาวที่จอดรถโรงแรม เอราวัณ  (อ่าน 3721 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
le van สีขาวที่จอดรถโรงแรม เอราวัณ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 04:32:54 PM »
ของใครเอ่ยสีขาวสวยๆพอดีวันนี้จอดรถข้างๆกันยาริสสีดำ ที่โรงแรมเอราวัณ ไม่ทราบว่าสมาชิกในนี่ป่าว ทะเบียน 7ษ5**8 เวลาประมาณ บ่าย สอง ครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: le van สีขาวที่จอดรถโรงแรม เอราวัณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 04:51:51 PM »
ของใครเอ่ยสีขาวสวยๆพอดีวันนี้จอดรถข้างๆกันยาริสสีดำ ที่โรงแรมเอราวัณ ไม่ทราบว่าสมาชิกในนี่ป่าว ทะเบียน 7ษ5**8 เวลาประมาณ บ่าย สอง ครับ

แล้วงัยเหรอพี่.... :confused: :confused:

อ้อ....ถ้ารถเค้าเป็นรอยมาเคลมกับยาริสสีดำได้เลยช่ายมะ :laugh: :laugh:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• ???
  • *
Re: le van สีขาวที่จอดรถโรงแรม เอราวัณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 05:09:18 PM »
แล้วงัยเหรอพี่.... :confused: :confused:

อ้อ....ถ้ารถเค้าเป็นรอยมาเคลมกับยาริสสีดำได้เลยช่ายมะ :laugh: :laugh:
เห็นรถเค้าสีสดดี แต่งครบๆ เลยเปิดประตูไปโดนรถเค้า แผลนึง  ย้างงงง

ซักวันเถอะ พวกถามหารถตาม ร.ร.  เผื่อเคาไป"หาก๊งหากิ๊ก" แล้วเมียเปิดมาเจอในกระทู้นี้ละก้

มีงานเข้า...มีงานเข้า...มีงานเข้า

แหม พ่อนักบุญ เด๋วพรุ่งนี้เจอกัน 1 เป๊กกก

ออฟไลน์ Tonytanade

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:00:00 PM »
รถผมเองคับ เพิ่งซื้อมาทำเสร็จใช้ได้ 2 วันเอง ได้แผลซะแล้วเหรอเนี้ยน  :laugh: :laugh:

ปล ไปทำงานคับ ยังไม่มีกิ๊ก

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 12:46:05 AM »
ซักวันเถอะ พวกถามหารถตาม ร.ร.  เผื่อเคาไป"หาก๊งหากิ๊ก" แล้วเมียเปิดมาเจอในกระทู้นี้ละก้

มีงานเข้า...มีงานเข้า...มีงานเข้า

อ่า.. ช่ายขรั่บ.. ถ้าใครเห็นเหยี่ยวดำไปจอดที่แปลกไม่ต้องทักนะครับ.. เมียผมดุ...  :lol: :laugh:  :smash: :smash: :smash:

• ???
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 04:36:51 AM »
รถผมเองคับ เพิ่งซื้อมาทำเสร็จใช้ได้ 2 วันเอง ได้แผลซะแล้วเหรอเนี้ยน  :laugh: :laugh:

ปล ไปทำงานคับ ยังไม่มีกิ๊ก

รถสวยมากครับ พอดีช่วงนี้ผมไปงานที่นั่นบ่อย ( ห้องบอลลูม ) น่าจะได้เจอกันอีกนะครับ รู้สึกจะวันศุกร์หน้าอ่ะครับ  :agree:

ยินดีที่ไดรู้จักครับ :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Tonytanade

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 08:41:45 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักคับ พอดีไปจัดอบรมลูกค้าที่ the campus คับ ได้ยินเสียงดนตรีซ้อมดังมาจากข้างบน งานคุณ bossma นี่เอง ศุกร์หน้าคงไม่เจอกัน  8)