ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำที่จูนกล่อง Subaru ไปจูนกับคุณ Bank Thailandparts.com มา เจ๋งมาก  (อ่าน 12359 ครั้ง)

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
รถหมูดำแบงค์จัดให้เกือบทุกอย่างนอกจากนิสัยดี จูนเก่ง ราคามิตรภาพ และยังหาเครื่องกับอะไหล่ดีๆ ให้ได้ด้วยครับ

ออฟไลน์ naipatt

• *
  • Popular Vote : 0
ถ้าไปนั่งกับแบงค์ยิ่งจะเห็นความปราณีตของเค้าครับ อะไรมันจะละเอียดปานนั้นนน ผมเองนั่งไปในใจตอนจูนไปซักพักก็ว่าดีแล้วนะ แต่แบงค์บอกยังครับพี่ ต้องจูนอีก  :agree:

ยอมท่านจริงๆ ไม่เคยเจอครับ  :agree:

สนันสนุนเด็มที่เลยครับ เคยเอา Forester ปี 2005 2.0XT ของคุณพ่อไปให้คุณแบงค์ Tune มาครับ นั่งไปด้วยประมาณ 3-4 ชั่วโมง
ออกมาเนียนเลยครับ ลื่น และประหยัดขึ้น  :smash:

ออฟไลน์ kulowa

• *
  • Popular Vote : 4
ขอเบอร์จูนเนอร์ แบงค์หน่อยครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขุดกระทู้เก่าระดับ 6 -7 ปี   เลยนะครับ

ลองค้น www.thailandpart.com   เบอร์โทรอยู่ในเวบละครับ