ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ impreza 5door 2010 ครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 4698 ครั้ง)

ออฟไลน์ vespasport

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับผมอยู่ตจว ซึ่งไม่มีศูนย์   subaru ครับ แต่พอดีญาติจะขายให้ ปีประมาณ 2010 5 ประตู ตัวธรรมดา 2.0 ไม่โบ ตัวนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ
น่าใช้ไหม  ราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไรครับ (เพราะหาในเว็บขายรถมือสอง ก้ไม่เจอคันนี้เลย ได้ยินว่านำเข้าทั้งคัน) ถ้าเข้าปีที่ 10 น่าจะต้องคิดเผื่อเรื่องบำรุงรักษาอะไรบ้างไหมครับ
หน้าตาประมาณนี้แต่ไม่มีโบครับ

รบกวนชี้แนะด้วยครับ
ขอบพระคุณครับ
 :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2017, 10:36:44 PM โดย vespasport »

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Re: สนใจ impreza 5door 2010 ครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 08:28:43 PM »
ใช้ดีขับสบายครับดูแลตามระยะได้ครับแต่อะไหล่ต้องสั่งกรุงเทพ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
Re: สนใจ impreza 5door 2010 ครับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 01:25:23 PM »
ใช้ดีขับสบายครับดูแลตามระยะได้ครับแต่อะไหล่ต้องสั่งกรุงเทพ

สอบถามเพิ่มครับ การบริโภค เป็นมิตรไหมครับ เทียบกับ 2.0 ของค่ายอื่น กินมากกว่าเยอะไหมครับ