ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ Intake Turbo ยี่ห้อ FLEX เนื้อ Silicone ===ขายไปแล้วครับ===  (อ่าน 2988 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
====ขายไปแล้วครับ  ขอบคุณพื้นที่ SSS====

ท่อ Intake Turbo  ยี่ห้อ FLEX   ทำจากซิลิโคน   คุณภาพดี  เนื้อหนา    สีแดง
สำหรับ SUBARU   -  Impreza  GDA/GDB  STi   2000/2500 cc   ตากลม / เหยี่ยว / หมู   ใส่ได้หมด
                          -  Forester  SG5
                          -  EJ 205  /  EJ 20  /  EJ 25
ขนาดมาตรฐานรูปทรงเดียวกับท่อ SAMCO   แต่ราคาประหยัดกว่า  3-4  เท่า
Silicone  คุณภาพยี่ห้อ FLEX  อายุใช้งานเกิน 10 ปี แน่นอน
เหมือนตามรูปทุกประการ

ให้ช่างอู่ SUBARU ทั่วไปติดตั้งได้    เอาเข็มขัดท่อยางปกติ    รูไหนถ้าไม่ใช้ก็อุดได้สบาย   
ของแต่งราคาย่อม   ซื้อมาเก่าเก็บประมาณ 2 ปี  ไม่ผ่านการใช้งาน
ตอนเบิกใหม่ปี 2015  ราคา  2,800 บาท

ขายไปแล้วครับ 
ส่งทาง ปณ.EMS   คิดเพิ่ม 100 บาท
ขายตามสภาพเหมือนในรูปทุกประการ

สนใจนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณถนนเจริญนคร  ( ใกล้ สน.สำเหร่ )     ห่างจากสะพานกรุงเทพประมาณ  500 เมตร
โทรมาที่  081-642-1342
หรือทักทายสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ ID Line   :    chund-     
ไม่รับจอง   มาก่อนได้ก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2017, 04:20:42 PM โดย CHUND »

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขายไปแล้วครับ   ขอบคุณพื้นที่ SSS  ครับ