ผู้เขียน หัวข้อ: แมวผอม ต่างกับแมวอ้วน ยังไงบ้างครับ เน้นเฉพาะเครื่องยนต์กับช่วงล่าง  (อ่าน 2719 ครั้ง)

ออฟไลน์ pearawas

• *
  • Popular Vote : 0
อยากทราบครับ
แมวผอมนี่ มีเทอร์โบ อินเตอร์คูลเลอร์ หรือเปล่าครับ
ต่างจากแมวอ้วนในประเด็นของเพอฟอร์แมนซ์ เครื่องยนต์ ช่วงล่าง มากน้อยยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
แมวผอมรุ่นที่มีเทอร์โบก็มีครับที่เป็นwrx กับรุ่นSgt. ส่วนแมวอ้วนก็เป็นsti ต่างกันตรงไหนต่างค่อนข้่างเยอะเลยครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ