ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมอาร์ตนะครับ เพิ่งได้ Subaru Legacy 2.5GT มาครับ  (อ่าน 3261 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
สวัสดีครับ ในที่สุดก็ได้กลับมาเล่น ซูบารุเป็นคันที่ 3
แต่รอบนี้ ขอเป็นผู้ใหญ่ขึ้น ใช้งานสำหรับวิ่งต่างจังหวัด เอาออกอยุธยามาสองรอบ ขับดีมาก
อัตราเร่งดี ขับสบาย ด้วยเกียร์ออโต้ ช่วงล่างนุ่มหนึบ แบบผู้ใหญ่นั่งไม่มีบ่น
(เว้นเสียงยางดังไปหน่อย รอกรุพื้นห้องเก็บสัมภาระและซุ้มล้อ)

ซื้อมือสองนะครับ แต่ขอใส่ป้ายแดงเอาฤกษ์นิดนึง
วิ่งมาหมื่นสามพันกว่าโล ตอนนี้เปลี่ยนถ่ายของเหลวหมดแล้ว เคลือบแก้วเรียบร้อย
โดยรวมสภาพดีมากๆ เนียนๆมาครับ เท่าที่ขับมา เหมือนอาจจะต้องอัพเกรดเบรกหน่อย ของเดิมไม่ค่อยจะหยุดม้าเท่าไหร่นัก
กับตอนนี้สั่งสปริงโหลด ค้ำหน้า ล้อขอบ 19 ไป ชุดใหญ่เตรียมซิ่งครับ 555

เจอกันทักทายได้ครับ

Art
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
หล่อเลยครับ พี่อาร์ต  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: