ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการจะซื้อ Forester XT ศูนย์ไหน/เซลไหนดีครับ  (อ่าน 2671 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khemz

• *
  • Popular Vote : 0
ต้องการจะซื้อ Forester XT ศูนย์ไหน/เซลไหนดีครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 06:35:30 PM »
ผมกำลังเล็งจะซื้อ Forester XT เพื่อมาเป็นรถใช้งานครับ เคยมีประสบการณ์จาการซื้อที่ศูนย์บางนาเมื่อหลายปีก่อนแตเซลปัจจุบันไม่อยู่แล้ว

ได้ลองติดต่อไปทางเสรีไทย เซลท่านที่ดูแลผมไม่ใส่ใจในการให้ข้อมูลเลย ต้องตามต้องถามตลอดแม้แต่กระทั่งรถเพื่อการทดลองขับไม่อยู่ก็ไม่แจ้งผมก่อนปล่อยให้ขับรถจากบางนาไปถึงเสรีไทยแล้วค่อยบอก เลยคิดว่าผมอาจจะไม่ถูกโฉลกกับเซลท่านนั้นก็ได้

ถ้ามีเซลท่านไหนจากศูนย์ไหนที่พอจะดูแลผมได้ รบกวนติดต่อมาได้ที่เบอร์ 0859066332  กรณรงค์

ผมต้องการรับรถราวๆเดือนเมษา อยากได้ xt สีน้ำเงินแต่ถ้ามีสีอื่นเข้ามาเร็วกว่าก็ลองคุยกันได้ครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
Re: ต้องการจะซื้อ Forester XT ศูนย์ไหน/เซลไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 06:45:05 AM »
สีน้ำเงินแบบนี้หรือเปล่าครับ

ถ้าเป็นสีแบบนี้เหมือนจะไม่มี มีแต่ใน BRZ, WRX, WRX STi

แต่ถ้า MIT เอาสีนี้มาขาย ผมก็อยากได้สักคัน

ออฟไลน์ Khemz

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ต้องการจะซื้อ Forester XT ศูนย์ไหน/เซลไหนดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 10:20:32 PM »
สีดร็อปกว่านั้นครับผม เห็นเป็นสีมาตราฐานของฝั่งอเมริกาครับ