ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตตั้งกระทู้ตามหาเซลล์ที่สามารถให้ข้อเสนอ forester 2.0i ค่ะ  (อ่าน 2717 ครั้ง)

ออฟไลน์ bbpin

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีค่ะ สนใจที่จะพาน้องมาอยู่ด้วยค่ะ ทีนี้ปกติทำงานอยู่ต่างจังหวัดค่ะ เวลาจะเข้าไปดูโปรแต่ละที่เลยมีจำกัด เลยจำเป็นอยากจะขอตั้งกระทู้ตามหาเซลล์ที่สามารถให้ข้อเสนอค่ะ ตามรายละเอียดด้านล่างนี้ค่ะ

1. รุ่นที่สนใจ forester 2.0i และสีที่มองไว้ คือ สีน้ำตาลค่ะ
2. ข้อเสนอต่างๆ เช่น
    2.1 ส่วนลดเงินสด
    2.2 ของแถม
    2.3 ค่าแรงบำรุงรักษา
3. ดอกเบี้ยและระยะการชำระสำหรับข้าราชการและพนักงานรัฐวิสาหกิจ

สามารถติดต่อได้ทาง email: garsasin@yahoo.com ค่ะ เป็นเมล์ส่วนตัว สะดวกและสามารถศึกษาข้อเสนอได้ดีที่สุดเลยค่ะ

ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2017, 10:56:25 PM โดย bbpin »

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_16:
ผมมีแนะนำ 1 คนครับ ชื่ออาร์ม อยู่ศูนย์บางนาครับ 0912415615

ออฟไลน์ bbpin

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณนะคะ คุณ Legacy_21  :bbbear_23: