ผู้เขียน หัวข้อ: ขายสปริงฐานใหญ่ sti ชมพู กับ eibach ใส่เหยี่ยว กลม หมูได้ครับ  (อ่าน 4173 ครั้ง)

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
sti ชมพู 4500 บาท
eibach 4000 บาท
   เบอร์ 089-1310521

ออฟไลน์ Nuttawut

• *
  • Popular Vote : 4
สปริงชมพูใส่กับโช๊คบิลสไตน์ได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
ขนาดเท่าสปริงสแตนดาดครับ  เป็น normal strut ผมเคยเอาไปใส่กับ ohlins pcv ฐานใหญ่ ไม่แน่ใจว่าใส่กับบิลได้ไหม

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
สปริงชมพูใส่กับโช๊คบิลสไตน์ได้มั้ยครับ
เอาไปใส่กับรถรุ่นไหนครับ  :bbbear_33:

• *
เอาไปใส่กับรถรุ่นไหนครับ  :bbbear_33:
ผมใช้bdครับใส่บิลเหลืองสปริงเดิมๆอยู่แต่รู้สึกว่ามันสูงไปหน่อยทรงรถไม่ค่อยสวยอยากได้หลังเตี้ยลงมาอีกหน่อยครับ

• *
ผมใช้bdครับใส่บิลเหลืองสปริงเดิมๆอยู่แต่รู้สึกว่ามันสูงไปหน่อยทรงรถไม่ค่อยสวยอยากได้หลังเตี้ยลงมาอีกหน่อยครับ
ตอนนี้ใส่สปริงเดิมของ BD เลยรึเปล่าหรือว่าใส่ของ BG อยู่ครับ ผมก็ใช้ BD อยู่ยังอยากให้ท้ายสูงขึ้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2016, 12:28:58 PM โดย New Le gray »

• *
ตอนนี้ใส่สปริงเดิมของ BD เลยรึเปล่าหรือว่าใส่ของ BG อยู่ครับ ผก็ใช้ BD อยู่ยังอยากให้ท้ายสูงขึ้นเลย
ไม่แน่ใจว่าสปริงของตัวไหนครับซื้อมายกชุด4ต้นเลยครับ

• *
ไม่แน่ใจว่าสปริงของตัวไหนครับซื้อมายกชุด4ต้นเลยครับ
อาจเป็นสปริงของ BG มั้งครับ ความสูงของซุ้มประมาณเท่าไหร่ครับ พอกับในรูปรถผมรึเปล่า

• *
อาจเป็นสปริงของ BG มั้งครับ ความสูงของซุ้มประมาณเท่าไหร่ครับ พอกับในรูปรถผมรึเปล่า
น่าจะสูงกว่ารูปรถคุณนะครับ

• *
น่าจะสูงกว่ารูปรถคุณนะครับ
ถ้าจะดูสปริงของGD ลองดูด้วยนะครับเพราะตัวสปริงจะสอบด้านบน อาจต้องเปลี่ยนยางเบ้าโช้คครับ

• *
ถ้าจะดูสปริงของGD ลองดูด้วยนะครับเพราะตัวสปริงจะสอบด้านบน อาจต้องเปลี่ยนยางเบ้าโช้คครับ
ขอบคุณครับ