ผู้เขียน หัวข้อ: --ขายไปหมดแล้วครับ--ผ้าเบรคหลัง (มือสอง) สำหรับ Brembo ทอง GDB ยี่ห้อ IDI D500  (อ่าน 3394 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
--ขายไปแล้วครับ--

ผ้าเบรคหลังสำหรับ Brembo ทองของ SUBARU  Impreza  GDB ทุกตัว   ยี่ห้อ IDI รุ่น  D500 ( อุณหภูมิเกรด 0-600 ํC)  มือสอง   
สภาพดี    ใช้มาไม่มาก     เนื้อผ้ายังหนาอยู่
ของแท้ยี่ห้อ  IDI  นำเข้าจากญี่ปุ่น    Price List ที่ญี่ปุ่นราคาคู่ละ  17,850 เยน
ฐานผ้าเบรคสีเงินเมทัลลิค    สำหรับใส่เบรคทองเบรคโบ GDB  คู่หลังได้ทุกตัวครับ
ขนาดเดียวกับ BREMBO  ของ  MITSUBISHI  EVOLUTION  6 - 7  ใส่ได้เบอร์เดียวกันครับ

-------------------ขายไปแล้วครับ    ขอบคุณพื้นที่ SSS ครับ------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2017, 02:12:16 PM โดย CHUND »

• *
สนใจต่อรองราคาได้   ส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนฟรัทั่วไทยครับง

• *
สนใจเอาไปเลย  ลดราคาให้พิเศษ 700 บาท   ( ไม่รวมค่าส่ง )
มารับเองนะครับ   นัดบริเวณถนนเจริญนคร

• *
สนใจเอาไปเลย  ลดราคาให้พิเศษ 700 บาท   ( ไม่รวมค่าส่ง )
มารับเองนะครับ   นัดบริเวณถนนเจริญนคร

ออฟไลน์ Somsak

• *
  • Popular Vote : 0
ตอนนี้ยังขายอยู่หรือเปล่าครับ

• *
ลูกค้าโทรมาจอง   1  คิว
อีก  2-3  วันแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

• *
-------------------ขายไปแล้วครับ    ขอบคุณพื้นที่ SSS ครับ------------------------