ผู้เขียน หัวข้อ: เศษอะไหล่ GDA/GDB หมู ( ฝาปิดหูลากรถ-ฝาที่ฉีดน้ำไฟหน้า-สวิตซ์-ถุงเกียร์ )  (อ่าน 5740 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
มีเศษอะไหล่ของ Subaru  IMPREZA  GDA / GDB   หมู  2006    ขายครับ

1.  ปั๊มติ๊ก  ติดรถ GDB  STi    เดิมๆ  ถอดไว้นานแล้ว   ระบบไฟฟ้าใช้งานได้ปกติ    ขายแล้วครับ

2.  ฝาปิดหูลากรถ  กันชนทั้ง GDA / GDB  หมู STi   สีน้ำเงิน   เดือยล๊อคยังอยู่ครบ   ขาย 200 บาท

3.  ที่ฉีดน้ำฝนไฟหน้า  GDA / GDB  หมู STi   สีน้ำเงิน  UK Spec  ----ขายแล้วครับ------

4.  ไฟเลี้ยวแก้ม  GDA / GDB  หมู STi   สีน้ำเงิน  แท้  ใสๆ  เดิมๆ  ( หลอดไฟเลี้ยวสีเหลืองอยู่ครบ )    ขายคู่ละ  500 บาท

5. 

6. พรมเดิม SUBARU  Impreza  GD  หน้าหมู   สีดำ  ด้ายเย็บสีแดง   มีตัวอักษรปัก Impreza  เดิมๆ  มากับรถ Impreza  WRX  2500cc
     รวม 4 ชิ้นเหมือนตามรูป       มีคราบกาวเล็กน้อย   สามารถทำความสะอาดได้
     ขาย 4 ชิ้นราคา   1,000  บาท
    -------------ขายไปแล้วครับ---------------

7. ถุงเกียร์หนังเดิมๆ    หมู  GDA / GDB    สีดำ  ด้ายดำ    ขายราคา  300  บาท  ขายไปแล้วครับ

8. หัวเกียร์หนังเดิมๆ  หมู GD  WRX  5 speed    ใส่กับ SUBARU เกียร์ธรรมดาได้ทุกรุ่น   สภาพดีหนังไม่ถลอก   ด้ายดำสวยไม่ขาด
    ขายราคา   300   บาท
     --------------ขายไปแล้วครับ------------------

9. ฝาปิดน้ำมันเครื่องหมู  GDB  STi    เอาไปใช้กับ SUBARU  ได้ทุกรุ่น   เปิดฝาสีเหลืองแท้  เดิมๆ     ซีลยางสภาพดีไม่มีรอยฉีกขาด
    Code  การผลิตเดือน 8  ปี  2005   
    ขายราคา  300  บาท

10. คิ้วชายขอบประตูหลังติดบังโคลนล่าง  ( ด้านขวา )  GD หมู Impreza  WRX    ใส่กับอิม GD  ได้ทุกตัว     พลาสติกสีดำเดิมๆ 
      ดูตัวอย่างตามรูป      มีแต่ด้านขวาอันเดียวเท่านั้น    เอาไปทำความสะอาด   ปิดเทปกาวก็ใช้ได้ทันที    ขายตามสภาพ
      มีเหลือชิ้นเดียวขายราคา   300  บาท   

---ถ้าให้ส่งทาง ปณ. คิดค่าใช้จ่ายตามสมควร---

ถ้าสนใจมารับเองมารับได้ที่บริเวณถนนเจริญนคร   ฝั่งธนบุรี  กรุงเทพฯ  ( ห่างสะพานกรุงเทพประมาณ 500 เมตร )

โทรมาที่ 081-6421342   หรือ   ID Line  :  chund-
ขอบคุณที่สนใจมารับชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 09:28:56 PM โดย CHUND »

• *
-----------------ฝาปิดที่ฉีดน้ำไฟหน้าขายไปแล้วครับ------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 09:29:51 PM โดย CHUND »

• *
ปั๊มติ๊ก   ขายไปแล้วครับ

ที่เหลือคงอยู่ครับท่าน

• *
สนใจชิ้นไหนต่อราคามาได้ครับ   

• *
-----------------ขาบไปแล้วครับ-----------------

ดูตามรูปด้านบนได้เลยครับ     ทั้งหมดมีจำนวน 4 ชิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2017, 05:29:35 PM โดย CHUND »

• *
ที่ฉีดน้ำฝนขายไปแล้วครับ

• *
ใครสะดวกเชิญมารับเองได้แถวพระราม 3 / ฝั่งธนบุรี   ถนนเจริญนคร  เลยครับ   ของอยู่ที่ออฟฟิส

มาก่อนได้ก่อนครับ

• *
ถุงเกียร์ขายไปแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ nachathapong

• *
  • Popular Vote : 0
พรม impreza 4 ชิ้นยังอยู่มั้ยครับ

• *
พรมขายไปแล้วครับ   ขอบคุณพื้นที่ SSS  ครับ

• *

ถ้าส่ง ปณ. คิดค่าส่ง EMS 60 บาท  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 09:31:44 PM โดย CHUND »

• *
ขอบคุณพื้นที่ SSS ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 09:28:02 PM โดย CHUND »