ผู้เขียน หัวข้อ: หาสมาชิก levorg up ช่วงล่างครับ  (อ่าน 4416 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton praram3 cues

• *
  • Popular Vote : 1
หาสมาชิก levorg up ช่วงล่างครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 12:18:03 PM »
มีสมาชิกท่านใดขับ  levorg แล้วเปลี่ยนโช้คบ้างครับอยากหาข้อมูลด้วยครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
Re: หาสมาชิก levorg up ช่วงล่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 01:14:14 PM »
เห็นมีพี่หน่อย แกจัด cusco เต็มลำอยู่ครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

• *
Re: หาสมาชิก levorg up ช่วงล่างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 01:47:00 PM »
ว้าวววว อยากรู้ฟิวมากเลยครับ

ออฟไลน์ Noi duangwi

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 09:17:12 AM »
คุณต้น, ผมเลือกใช้ cusco street zero A + Econ เพื่อปรับระดับของการทำงานครับ ถามว่าฟิลดีกว่าเดิมไหม เยอะกว่าเดิมมาก ๆ ของเดิมค่อนข้างยวบ ๆ เวลาโยน วันแรกที่ขับนี้ใจหล่นไปตาตุ่ม 555 มันย้วยได้ขนาดนี้ฟ่ะ
คราวนี้ cusco street zero A จะออกแข๊งมาก ถ้าปรับในตำแหน่งแข๊งสุด ออกจะกระด้าง แต่ด้วยความฉลาดของ Econ มันมีเมม 4 ระดับ ก้อสามารถเลือกได้จากฟังค์ชั่นนี้ครับ
ทีนี้มาที่ฟิลลิ่งการรับรู้แรงสั่นสะเทือน จากที่ผผมปรับไว้ หน้า 23 หลัง 17 หน้าค่อนข้างลงตัวมาก ๆ แต่หลังจะให้มันแข๊งนิดนึง แต่ไม่ออกกระด้างน่ะครับ ออกทรงหนึบ บวกกับบรรดาค้ำต่าง ๆ ที่มีมากับรถคันนี้ถูกเปลี่ยนทั้งหมด ทีแรกนึกว่าจะเป็นกระดาน แต่ไม่แฮะ เพราะทุกอย่างมันคือทดแทนของเดิมที่ดี แค่ทำให้มันแข๊งแรงมากขึ้น

คำแนะนำครับ : Cusco Street Zero A เป็นรุ่นที่ทำมาสำหรับถนนที่เรียบ ๆ จะขับได้อย่างราบรื่นแต่ถ้าหากเจอลอน คลื่นถนน คนขับสัมผัสได้ทุกอนูของถนนเลยครับ เรื่องความเกาะถนน ไม่ต้องห่วง มันส่งผลให้ระบบขับเคลื่อน 4 ล้อทำงานได้เต็มรูปแบบมากยิ่งขึ้นครับ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 04:38:47 PM »
อุ. . . . . เบรคหน้า น่าตาคุ้นๆ นะฮะ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 03:10:34 PM »
โอ้โห จัดเต็มจิงๆครับพี่หน่อยค้ำยึดแทบทั้งคัน ระเบิดเจาะไม่เข้าแน่ๆเลย ขอบคุรมากครับที่รีวิวให้ฟังครับ ตอนนี้ผมใส่บิวเหลืองกับสปิง sti หลังมันนุ่มไปนิดครับหาทางแก้อยู่ครับอยากหาสมาชิก levorg บ้างเหงาจิงๆครับยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ๆ

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 10:36:15 PM »
ดูท่า Levorg ขาวจะแข็งน่าดูเลยนะครับ
LINE ID kob_remix

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 09:08:07 AM »
ทีแรกผมก้อคิดว่าคงแข๊งกระด้าง ผิดคาดครับ นุ่ม หนึบ เลี้ยวคมกว่าเดิมเยอะ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 06:13:38 PM »
มีตติ่ง  levorg เล็กๆกันบ้างไหมครับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:46:22 AM »
ก้อดีน่ะครับ ว่าแต่มีกี่ลำแล้วล่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:18:10 PM »
ตอนนี้ที่ผมรุ้จัก ก้มีอีกสองคันครับ รวมผมเป้นสามคัน ถ้ารวมกับ subaru br9  ก็ได้อีกหลายแวนเหมือนครับ

ออฟไลน์ NorwichMan

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 04:44:50 PM »
มารอชมแนวทางอีกคนครับ ถ้าจะมีตติ้งเรียกผมด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 02:11:59 PM »
ตอนนี้มีเพจ  subaru levorg thailand  แล้วนะครับ ไปไลค์กันได้นะครับ หาพวกพวก