ผู้เขียน หัวข้อ: นอนยันปายเลื่อนหรือไม่ครับ  (อ่าน 2006 ครั้ง)

ออฟไลน์ 338lapua

• *
  • Popular Vote : 6
นอนยันปายเลื่อนหรือไม่ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 04:28:51 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ เชียงใหม่ถนนคนเดินงดไม่มีกำหนดครับ ละนอนยันปายล่ะครับ ตามสมควรเลยครับ ชี้แจงด้วยครับ ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ TINN TINN

• IT Support
  • *
  • Popular Vote : 2
  • Level UP
Re: นอนยันปายเลื่อนหรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 08:21:14 AM »
ยังคงมีเหมือนเดิมครับ แต่อาจจะปรับกำหนดการนิดหน่อย ยังไงจะแจ้งกลับนะครับ ทางเรามีกิจกรรมบริจาคของให้เด็กนักเรียนด้วย ซึ่งได้ติดต่อทางโรงเรียนไว้แล้ว จึงต้องดำเนินกิจกรรมต่อไปครับ เนื่องจากเขางดงานรื่นเริง 30 วัน แต่วันงาน นอนยันปาย เราจัดวันที่ 19 ผ่านวันที่กดหนดให้งดงานรื่นเริงไปแล้วครับ