ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ Impreza WRX2.5MT (โฉมแมวผอม)ไม่ทราบว่ายังน่าใช้งานอยู่ไหมขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 3102 ครั้ง)

ออฟไลน์ caori888

• *
  • Popular Vote : 0
ตามหัวข้อเลยครับ เท่าที่ลองอ่านรีวิวหลาย ๆ ที่แล้วก็คิดว่าน่าจะเข้ากับสไตล์ที่อยากได้พอดี
บวกกับราคามือสองตอนนี้อยู่ประมาณ 7xx,xxx ถึง 8xx,xxx และ กำลังซื้อมีพอประมาณนี้ (ครั้นจะไปแมวอ้วนก็เพิ่มอีกพอสมควร)
ก็เลยอยากทราบความเห็นพี่ ๆ ในคลับหน่อยครับ ว่ารุ่นนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหม
การซ่อมบำรุงรักษาต่างจากรุ่นก่อน ๆ หน้าเยอะมั้ย แล้วก็ถ้าได้สภาพเดิม ๆ ที่ 220HP นี่
ถ้าจะเอาไปโมเพิ่มนิดหน่อย เอาซัก 300HP ก็พอนี่ ต้องทำอะไรบ้าง ใช้งบประมาณอีกเยอะไหมครับ (ถึงกับต้องวางเครื่องใหม่เลยไหม หรือว่าเปลี่ยนโบ แฟลชกล่อง ทำช่วงล่างหน่อยก็พอ)

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
ชอบก็จัด ... ส่วนใหญ่ หน้าแมวรถไม่ค่อยช้ำมาก พาร์ทซิ่งไม่เยอะ เจ้าของเลยไม่ค่อยแต่งเยอะ