Buy & Sell: Accessories > Car Stereo

Mcintosh CD 6 แผ่น / Amp Carrozzeria Class AB

(1/6) > >>

Knot_lambda:

นัดรับนนทบุรี เลียบคลองประปา เส้น ม.ธุรกิจบัณฑิต 24 ชม.

มีบริการติดตั้งเครื่องเสียง + ซ่อม + บำรุงนะครับ เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ระบบไฟ ฯลฯ
ราคากันเองบ้านๆ ทำที่บ้านครับ ไม่ใช่อู่
มีปัญหาอะไรโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ

จัดส่งได้ตามตกลงครับ

โทร : 087 029-9499
Line : knotcustom

ตู้ซับ kenwood 8 นิ้ว Voice คู่ มี Power ในตัว จากญี่ปุ่น ใช้ได้ปกติสมบูรณ์ ขอบดอกไม่เปื่อย สภาพสวย
เสียงดี ลอยเป็นลูก ยาว 42 ซม./สูง 26ซม./กว้าง 24 ซม.

ขายแล้ว

Front Mcintosh PF-40621
CD changer 6 แผ่นในตัว
Power 5 CH  พร้อมแผงแอร์ ไม่ใบ้

ขาย 5,500 ลดเหลือ 4,000

Poweramp Carrozzeria
รุ่น GM-X7400 Class AB
4 CH
MADE IN MEXICO

ขนาด ยาว 25 x กว้าง 29 x สูง 6 ซม.

มีช่องต่อสัญญาณRCAและช่องต่อแบบธรรมดา

ขาย 4,000 ลดเหลือ 3,500

ตู้ซับ Bass Alpine SWE-1390
AIR TRANS DRIVE 200W 
แอมป์ในตัว พร้อมครอสโอเวอร์ปรับความถี่ โครงอลูมิเนียม
กว้าง 7 นิ้ว ยาว 17 นิ้ว

ปลั๊กสายไฟต่างๆครบครับ เอาไปต่อได้เลย ขนาดไม่ใหญ่กระทัดรัด ประหยัดเนื้อที่ เสียงดีมากครับบอกเลย คุณภาพเกินราคา
มาลองฟังก่อนได้

ขายแล้ว

กล่อง CD Changer 6 แผ่น พร้อมรีโมทคุมกล่อง CD
มีพาวเวอร์ 4 ch
โหมด  AUX
มีชุดสายสัญญานลำโพง 2 ชุด แค่ต่อก็ใช้ได้เลย

ตัวนี้รับสัญญาณวิทยุได้ในตัว รถที่ไม่มีวิทยุเอาไปก็ใช้ได้เลยนะครับใช้ได้กับรถทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ  ติดรถ Toyota Mark2 มาจากญี่ปุ่น

ขาย 3,500 ลดเหลือ 3,000

Sub Box U Dimension Made in Japan
ดอก 8 นิ้ว แอมป์ในตัว เสียงดีมากครับ นุ่มลึก กระหึ่ม
เสียง 10 นิ้วยังอาย 

ขายแล้ว

ลำโพง Kenwood 3 ทาง 4 ดอก ขนาด 6.5 นิ้ว กับ 2 นิ้ว จะแขวนในรถตู้ หรือวางแผงหลังในรถก็ได้ เสียงดีครับ หนาแน่น สะใจแน่นอน ใช้ได้ปกติ ขอบดอกไม่ยุ่ย

ขายแล้ว

ลำโพง Carrozzeria 4 ทาง 8 ดอก ซ้ายขวา ขนาด 6 นิ้ว 2 ดอก
2.5 นิ้ว 2 ดอก
ลำโพงทวิสเตอร์ 1 นิ้ว
และลำโพง Super Twister ครับ

มีไฟเปิดปิดได้
แขวนในรถตู้ หรือวางแผงหลังในรถก็ได้ เสียงดีมากๆ ครับมาครบ ได้รายละเอียด มีมิติสุดๆ รับประกันคุณภาพใช้ได้ปกติ ขอบดอกไม่ยุ่ย

ขายแล้ว

ตู้สูตร Carrozzeria 10 นิ้ว Hyper S Series หายากครับตัวนี้ มีไฟโชว์ ดอก 500 watts เสียงดีมากๆ นุ่มลึก เกินตัวครับ ขอบไม่เปื่อย ดอกสภาพใหม่มาก มือสองญี่ปุ่นไม่เคยใช้ในไทย

ขายแล้ว

2/8/59

10/8/59

15/8/59

22/8/59

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป