ผู้เขียน หัวข้อ: ***สวัสดีครับพี่ๆทุกคน***  (อ่าน 4402 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kong Resonant

• *
  • Popular Vote : 0
***สวัสดีครับพี่ๆทุกคน***
« เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 12:05:15 AM »
แนะนำตัว ผมชื่อ"ก้อง"ครับยังไม่มีรถครับ ยังเรียนอยู่ม.ปลายอยู่เลยครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
  • Popular Vote : 6
Re: ***สวัสดีครับพี่ๆทุกคน***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2016, 10:10:24 PM »
สวัสดีครับ ชื่อก้อง เหมือนกัน ตอนนี้อยากกลับเรียน ม ปลาย มากมาย ยินดีให้คำแนะนำครับ
 :bbbear_16:

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 10:47:59 AM »
สวัสดีครับ ชื่อก้องเหมือนกัน อยู่ม.ปลาย ได้รถแล้วอย่าใจร้อนนะครับ รถก็เหมือนอาวุธ ทำร้ายได้ทั้งเราและคนอื่น ได้รถมาใหม่ๆอยากใส่ให้สุดแนะไปลองในสนามครับ ในคลับ sss มีวัยม.ปลายอยู่หลายคนที่ผู้ปกครองพาไปลองรถในสนาม
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Kong Resonant

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2016, 04:07:49 PM »
สวัสดีครับ ชื่อก้องเหมือนกัน อยู่ม.ปลาย ได้รถแล้วอย่าใจร้อนนะครับ รถก็เหมือนอาวุธ ทำร้ายได้ทั้งเราและคนอื่น ได้รถมาใหม่ๆอยากใส่ให้สุดแนะไปลองในสนามครับ ในคลับ sss มีวัยม.ปลายอยู่หลายคนที่ผู้ปกครองพาไปลองรถในสนาม
ครับผม แต่บ้านอยู่ไกลสนามนี่สิ :bbbear_38:

ออฟไลน์ 338lapua

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 08:41:46 PM »
ไม่ได้ชื่อก้องครับสิงบอร์ดนี้มานานแล้วครับอยากบอกว่าได้รถแล้วอน่าซิ่งอย่าแว้นครับเวลาชาวบ้านด่าเค้าด่า(บ้างก็แช่ง)ทั้งยี่ห้อครับ รักซูให้มากๆนะครับขับสี่จะช่วยให้ปลอดภัยแคล้วคลาดในยามคับขันครับ

ออฟไลน์ homnil

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 09:32:16 AM »
สวัสดีเช่นกันครับ