ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆท่านใดใช้กรอง K&N ใน body GC บ้างครับ  (อ่าน 2596 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr.fatman

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ๆท่านใดใช้กรอง K&N ใน body GC บ้างครับ
« เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 11:36:20 AM »
พอดีผมสนใจหามาเพิ่มเติมครับ แต่สับสนเล็กน้อยว่าตกลงมันใช้รหัสอะไร ไปดูในเว็บไซร์K&Nมันก็มีให้เลือกมากมายหลายรุ่น กลัวซื้อมาแล้วจะใส่ไม่ได้ครับ รบกวนพี่ๆชี้แนะครับ

ปล. รถผม Type ra ver6 ครับ

ขอบคุณครับ
99' Subaru Impreza WRX STI Type RA Version6 Limited