ผู้เขียน หัวข้อ: เอารถไปเช้คสภาพอู่ไหนดีครับผมอยู่ละแวกรามอินทรา/เลียบด่วน  (อ่าน 3072 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppzzeedd

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีกะลังหาข้อมูลอยู่ครับกำลังจะออกGCมา
ตอนนี้เตรียมตัวอยู่ :bbbear_7:
เลยอยากจะทราบว่ามีอู่ไหนแนะนำมั้ยครับแถวรามอินทรา/เลียบทางด่วน

• *
ศาลายาด้วยก็ได้นะครับพอดีไปๆกลับๆอยู่แถวนั้น

ออฟไลน์ toddy

• *
  • Popular Vote : 2
ส่วนตัวผมไปที่ KPM ครับ

อยุ่เลยซอย รามคำแหง 187/1 นิดนึงครับ ไม่ไกลจาก รามอินทราเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
Power speed ซอยข้าง SB DESIGNSQUARE ตรงข้ามเซ็นทรัล 
BOXER ลาดพร้าว 71 เข้าทางเลียบด่วนประมาณ 100 เมตร 
ช่างดอน นวลจันทร์ ลองเข้าไปคุยๆดูก่อนครับว่าจะถูกใจอู่ไหน มีอีกหลายอู่แต่ผมรู้แค่นี้ โชคดีครับ

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
เพิ่ม Keng service ตรงแยกสุคนธสวัสดิ์ กับอู่อากมลตรงพระรามเกืา 60 ครับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
A Motorsport ครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
ขอบคุณมากครับ :bbbear_19:
เดี๋ยวได้รถเมื่อไหร่จะเอามาโชว์  :bbbear_7: