ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งกลับไทย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  (อ่าน 3746 ครั้ง)

ออฟไลน์ JusJames

• *
  • Popular Vote : 0
พึ่งได้มาแจมกับเพื่อนๆชาวซู เพราะพึ่งกลับจากเมกา  :bbbear_9:
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :bbbear_46:
หน้าหมูของผมตอนอยู่เมกาครับ เสึยดายมากต้องขายเพราะกลับไทย

SUBARU Daily Driven

ออฟไลน์ pcsend

• *
  • Popular Vote : 1
Re: พึ่งกลับไทย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 12:31:33 PM »
เคยใช้ทั่งแมวผอม GH กับ แมวอ้วน GR ประกบ Accessport รัน Off the shelf map แต่ต้องขายไปเพราะแบกกลับมาไม่ได้ เข้าใจความรู้สึกดีครับ

กลับมาเริ่มใหม่ได้ครับ ยิ่งหน้าหมู หน้าเหยี่ยวเมืองเรายังเล่นได้สบายๆ