ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าตัวนี้หาของที่ไหนได้บ้างครับ อยากได้ที่เป็น OEM จากโรงงานน่ะครับ  (อ่าน 2163 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr.fatman

• *
  • Popular Vote : 0
ผมจะเอามาใส่กับ Defi din gauge ในรถ GC คับหรือใครพอจะทราบ part number ยิ่งดีใหญ่เลยคับเพราะน่าจะหาของได้ง่ายขึ้น
เห็นมีขายอยู่ตามเว็บไซร์ต่างประเทศ ไม่รู้ที่ศุนย์ในไทยมีอะไหล่ตัวนี้ขายบ้าง

ใครพอทราบแหล่ง รบกวนหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

:bbbear_48:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2016, 01:24:35 AM โดย mr.fatman »
99' Subaru Impreza WRX STI Type RA Version6 Limited

ออฟไลน์ mr.fatman

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่มีใครทราบเลยหรอครับ ตอนนี้ไปซื้อ Defi din gauge มาแล้วแต่หากรอบใส่บนคอนโซลไม่ได้เลยครับ

:bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:
99' Subaru Impreza WRX STI Type RA Version6 Limited

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
ไปลองคุยกับพวกร้านเครื่องเสียงดังๆให้ทำกรอบใหม่น่าจะได้นะ