ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำ GC Type RA Ver.6 ไว้ใช้สักคัน..เน้นเดิมๆแต่อยากได้ของครบๆ  (อ่าน 3325 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr.fatman

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่ทราบต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ อันนี้เป็นความฝันไว้ตั้งแต่วัยรุ่นจนตอนนี้อายุ30แล้ว คิดว่าพร้อมสำหรับการเป็นเจ้าของ
ปรึกษากับอู่ไหนดีครับ มีงบประมาณไม่เกินห้าแสนนี่เอาอยู่ไหมครับ

รบกวนพี่ๆด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2016, 02:58:43 AM โดย mr.fatman »
99' Subaru Impreza WRX STI Type RA Version6 Limited

ออฟไลน์ ppzzeedd

• *
อยากรู้เหมือนกันครับ
ผมก็หาอยู่เหมือนกัน
งบพอๆกันเลย :bbbear_17:

ออฟไลน์ neng_a32

• ชายไทย
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ขับมันเพื่อช่วงเวลาที่ดีที่สุด
 :bbbear_17:

อยากทราบเหมือนกันครับ
ปีหน้าก็สี่สิบแล้ว ไอ้แก่

• *
เห็นเค้าว่าเฉพาะหัวตัดอย่างเดียวประมาณ250,000บาท แล้วต้องมาทำในไทยอีกเท่าไหร่ครับ
รถในไทยตัวถังสวยๆไม่รู้จะหาได้ไหม
99' Subaru Impreza WRX STI Type RA Version6 Limited

ออฟไลน์ Nuttawut

• *
  • Popular Vote : 4
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,183707.0.html ลองดูครับไม่รู้ว่าขายไปรึยัง

ออฟไลน์ sueby

• *
http://www.taladrod.com/w30/iCar/CarDet.aspx?cid=1717852
คันนี้สวยดี ลองดูครับ

• *
พอดีผมอยากจะทราบข้อมูลพวกเรื่องอู่หรือว่างบประมาณคับพี่ๆ

รบกวนอีกทีคับ ขอบคุณคับ

• *
ตั้งงบประมาณไว้เท่าไหร่เหรอครับ

• *
500,000คับ

• *
ถ้าเป็นผมจะแนะนำหาแบบสำเร็จรูปที่ทำมาแล้วอ่ะครับทำเองอาจจะเลยงบที่ตั้งไว้ครับ

ออฟไลน์ pcsend

• *
  • Popular Vote : 1
ถ้างบขนาดนี้ยิ่งถ้าไม่รวมตัวถังไม่น่ายากครับ ถ้ารวมตัวถังด้วยอาจมีเฉียดๆ อาจจะยากตรงที่จะหาของครบๆ ถูกใจได้รึป่าว

ตอนนี้กำลังเริ่มปั่น Version V จากรถสลับของมาแล้วสมัยหัวตัดเข้ามาใหม่ๆ เอามันชุบชีวิตใหม่อยู่ครับ เพื่อมีอะไรแลกเปลี่ยนกันได้ พึ่งปั่นเองคนแรกเหมือนกันถึงจะไม่ได้เริ่มจาก 0 ก็เหอะ