ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณทีมงาน SSS ผู้ฝึกสอนทุกท่าน และสปอนเซอร์ผู้ใจดีงาน Trackday 28-2-59  (อ่าน 3723 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
จบงาน Trackday  28-2-59  อย่างราบรื่น
งานสนุก  อากาศดี   ด้วยบรรยากาศมิตรภาพ
ขอบคุณท่านผู้ฝึกสอนทุกท่านที่เสียสละเวลามาสอนพี่ๆ น้องๆ อย่างสนุกสนาน  และสปอนเซอร์ผู้ใจดี
งานนี้คุ้มค่ามาก 
ได้ประสบการณ์อีกเพียบ

ใครมีรูปเอารูปมาลงให้ดูบ้างนะครับ

ออฟไลน์ kulowa

• *
  • Popular Vote : 4
 :bbbear_34: เสียดายจังไม่ได้ไป

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,204097.0.html

พี่ผมเอารูปมาลงแล้วนะ ย่อลงมาเยอะเลย อยากได้ต้นฉบับบภาพใหญ่ ส่งให้ได้ครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,204097.0.html

พี่ผมเอารูปมาลงแล้วนะ ย่อลงมาเยอะเลย อยากได้ต้นฉบับบภาพใหญ่ ส่งให้ได้ครับ

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
ขอบคุณคณะผู้ร่วมจัดงานทุกท่านที่จัดงานนี้ได้สำเร็จลุล่วงไปได้ และขอบคุณครูผึกทุกท่านที่อดทนตากแดดมาสอนให้สมาชิกเห็นแล้วชื่นชมจิงๆ ขอบคุณคับ :bbbear_19:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ขอบคุณในความเสียสละของทีมงานทุกท่านครับ ได้อะไรเยอะเลยสำหรับมือใหม่อย่างผม
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
งานสนุกครับ ขนาดไปเป็นแค่ผู้ชมยังสนุกเลย คนไปเยอะ รถสวยๆเยอะ ขอให้ผู้จัด จัดงานดีๆแบบนี้อีกนะครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

• *
ขอบคุณในความเสียสละของทีมงานทุกท่านครับ ได้อะไรเยอะเลยสำหรับมือใหม่อย่างผม
มือใหม่แต่เวลาอันดับสอง พีว่าไม่ใช่แล้วนะ ก้อง คริคริ  :bbbear_17:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ขอบคุณพี่น้องที่มาร่วมงานทุกท่าน ทั้งที่ลงวิ่งและมาเมา เม๊ามอยครับ
ผมอยู่แต่ใน track กับปากทางพิท แทบไม่ได้เจออะไรใครเลย 5 5 5

ผิดพลาดประการใดผมและพี่ๆน้องๆ ทีมงาน กราบขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ครับ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
เป็นกำลังใจให้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ตลอดไปนะคับคุณจี๊ดผมจะไปทุกปีเลย  :bbbear_25: