ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอกระบะแต่งซิ่งบ้างครับ เมื่อวานโดนดูดตูดเลย  (อ่าน 4940 ครั้ง)

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
ขับไปกรุงเทพ ขาออกขึ้นทางด่วนชลบุรี เจอ Colorado โหลดเตี้ย พอแซงเค้าไป คนขับน่าจะของขึ้น ขับมาจี้ตูดเลยครับ ผมกดเต็มที่ถึงทิ้งได้ที่ความเร็วประมาณ 230 (โหมด S#) แล้วพอมีทางโค้งกระบะก็หายไปจากกระจกหลังเลย ผมสงสัยว่ากระบะปัจจุบันมันแต่งได้แรงมากเลยเหรอครับ รถผม Legacy GT 2.5 Turbo เครื่องเดิมจากโรงงาน

ออฟไลน์ trinity

• *
  • Popular Vote : 5
กระบะสมัยนี้แตะนิดแตะหน่อย 200 ม้า แรงบิด 50 อัพสบายๆ อยู่บอดี้เบา loss ระบบขับเคลื่อนน้อยๆ เร่งจากหยุดนิ่ง legacy ยังไงก็ยากครับ ..... ต้องพาไปข่มขืนในทางโค้ง  :bbbear_44:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
เล่นกับกะบะสมัยนี้ต้องลากไป220+ครับเลยนี้ไปรถเค้ารอบหมดไปต่อยากละแต่ ช่วง120-180ระยะหากินเค้าเลย

ออฟไลน์ Pern325

• *
  • Popular Vote : 3
  • Oh my god!!
มาfirmอีกคนคับ เจอกระบะแต่งทางตรงไม่เกิน 170 นี่ถ้ารถเราเดิมๆนี่เล่นลำบากคับ แต่ช่วงเข้าโค้งความเร็วสูงนี่เค้ามีสิทธ์บินออกจากถนนไปนอนเล่นข้างทางคับ ที่เค้าหายไปนี่มีสิทธ์นะเนี่ย

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
สมัยก่อนเคยโดนชวนเล่น หนักสุดวิ่งมาประกบซ้าย ขวาพร้อมกันชวนเล่นไม่ยอมไปไหน เลยขอแนะนำครับ แปะ"มือใหม่หัดขับ" หรือ "baby in car" ไว้ท้ายรถแบบผม ไม่เคยโดนกวนอีกเลย (รถผมแปะสองอย่างเลย ทั้งหัดขับและมีลูกอ่อน)
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เป็นผม ถ้าผมจะขับ80 ครับ 55555 เด่ะพอมันทนไม่ไหวมันก้อไปเองฮะ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
ขับแค่ xv หน้าตาเดิมๆ ไม่ได้แต่งอะไรยังเคยเจอเลยครับ ล่าสุด lancer ex แต่ง evo มาเร่งฉีก แล้วรอ แล้วก็เร่งฉีกอีก  อยู่ 3 รอบ ผมเฉย..ขี้เกียจเล่นด้วย เดี๋ยวเขาก็ไปเอง

ออฟไลน์ redlineoil

• *
  • Popular Vote : 3
  • อิเหลืองรถบ้าน รถส่งน้ำมันเครื่องจร้าาา
โดนดูดตูดยังดีครับ เจอมาดันรางข้างหน้าแล้วไม่ไหวครับ มองไม่เห็นทางเลย

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
สมัยก่อนเคยโดนชวนเล่น หนักสุดวิ่งมาประกบซ้าย ขวาพร้อมกันชวนเล่นไม่ยอมไปไหน เลยขอแนะนำครับ แปะ"มือใหม่หัดขับ" หรือ "baby in car" ไว้ท้ายรถแบบผม ไม่เคยโดนกวนอีกเลย (รถผมแปะสองอย่างเลย ทั้งหัดขับและมีลูกอ่อน)
หารู้ไม่ .. หมาป่าในคราบลูกแกะ  :bbbear_10:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ตอนขับ GC เคยเจอ peruner คับ กดหนีไป 170-180 เหลือบมองกระจกหลัง ติดตูดเลยคับ!!!
จึงยกแล้วหลบซ้าย ขับอย่างเจียมตัว ตามประสารถเก่า เกียร์ close คับ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: ใครเคยเจอกระบะแต่งซิ่งบ้างครับ เมื่อวานโดนดูดตูดเลย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 01:17:27 PM »
โดนประจำครับ ชะลอ รอเราขึ้น พอขึ้นก็กด พ่นควันเป็นปลาหมึก แต่โทษที ไม่ตามหรอกครับ พอดีน้ำมันจะหมด ต่างคนต่างอยู่
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Re: ใครเคยเจอกระบะแต่งซิ่งบ้างครับ เมื่อวานโดนดูดตูดเลย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 04:59:14 PM »
กระบะนี่ตัวดีเลยครับ ไม่ต้องดันรางก็แรงแล้วครับ ทำนิดหน่อยนี่ทำรถพวกเราเสียวเลยครับ ต้องจับไปฟัดกันตรงทางโค้ง :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 02:23:13 PM »
มีอีกอย่างหนึ่งอะ    คนนั่งข้างๆๆชอบมองเวลาตามตูดเราอะ  😆