ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมของแต่ง Outback ถึงไม่มีขายเหมือน XV เลยครับ ???  (อ่าน 2338 ครั้ง)

ออฟไลน์ earth3005

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ ชื่อเอิร์ธนะครับ

พอดีเพิ่งจอง Outback มาจะได้รับรถต้นเดือนหน้า ถือว่าเป็น Subaru คันเเรกของบ้าน
อยากเเต่งให้สวยๆเลยไปดูของเเต่งตามเว็ปต่างๆเเทบไม่มีเลยครับ

จะขอถามว่า Outback นี่หาของเเต่งได้ที่ไหน แล้วมีชิ้นไหนที่สามารถใช้ร่วมกับ XV บ้างครับ ขอบคุณครับ
 :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
Re: ทำไมของแต่ง Outback ถึงไม่มีขายเหมือน XV เลยครับ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2016, 04:23:45 PM »
ผมเข้าใจว่า Outback มันเป็นรถสายครอบครัว เน้นขับสบายๆ นุ่มๆนิ่มๆ ไม่เน้นซิ่ง คนขับส่วนใหญ่เลยเป็นผู้ใหญ่ซะเยอะครับ ไม่เน้นแต่งรถ แต่ถามว่าของแต่งพอมีไหม ผมว่าน่าจะพอมีนะครับ พวกแร๊คหลังคา กล่องใส่ของบนหลังคา แร็คจักรยาน จะเป็นของแต่งสายนี้ซะเยอะกว่าครับ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
Re: ทำไมของแต่ง Outback ถึงไม่มีขายเหมือน XV เลยครับ ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 06:52:00 AM »
อยากจะทำ slotpad สำหรับ outback ให้อยู่เหมือนกันครับ
แต่เห็นว่ารถมีน้อยมาก กลัวจะไม่คุ้มค่าโมลด์ อยู่เหมือนกัน
ช่วงนี้ก็พยายามคลอดรถตลาดไปก่อน แต่ไม่แน่ครับว่าปลายปีนี้อาจได้เห็น
จริงๆ outback นี่รถในฝันผมเลยนะ แต่งบถึงแค่ xv หากมีกำลังทรัพย์พอ ผมจัดแน่นอนครับรุ่นนี้

ออฟไลน์ leenawat_sri

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 07:49:31 PM »
ผมว่า ของแต่ง outback มีไม่น้อยนะคับ

ผมสั่งจีนเอา มีเพียบเรย
บางทีก้อสั่ง ญี่ปุ่น

ลองถามๆในพวกคลับ  ХV น่ะคับ
มีหลายคนสั่งนอกกันประจำ

กระเป๋า ฉีก กัน ถ้วนหน้า อยากได้อะไรก้อถามๆเอา
มีหมดแหละคับ

ใครว่าของแต่งซูน้อย...ผมเถียงตายเลย
อิม xv for le OB wrx