ผู้เขียน หัวข้อ: ปุกาศหาพลพรรค ทีมงาน ซัก 10มาช่วยกันจัดงาน track day ครับ  (อ่าน 4714 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

เห็นด้วยตามนี้เลยครับ..  งานอาสาบอกเลยว่า ทำดีก็แล้วไป แต่ถ้าพลาดอาจจะโดนบ่นจนหมดกำลังใจไปเลย.. ไม่ต้องถามน๊ะครับว่ามีด้วยเหรอ 555...
กฎ กติกา มารยาท ต่างๆที่จัดขึ้น ก็เพื่อความปลอดภัยและความสนุกของทุกคน.. สนุกกันคงต้องมีลิมิต เพื่อความปลอดภัยและความสนุกของคนอื่นด้วย
เพราะฉะนั้น อยากให้เชื่อสต๊าฟจัดงานเถอะครับ เหนื่อยจริงๆน๊ะ และเขาก็ไม่อยากให้เกิดเรื่องไม่ดีเกิดขึ้นด้วย

สต๊าฟคือผู้เสียสละจริงๆครับ อยากให้เข้าใจและเห็นใจพวกเขาด้วยครับ.. โดยเฉพาสต๊าฟที่อยู่เบื้องหลังตากแดด ตากลมอยู่กลางสนามไม่ค่อยมีใครสังเกตุ นั่นมากันด้วยใจสุดๆครับ..
งานแต่ละงานไม่ใช่เสกขึ้นมาได้ กว่าจะเป็นงานๆหนึ่งขึ้นมาได้ ผ่านการประชุม การระดมความคิด ต่างๆมากมาย อาจจะมีพลาดบ้าง ไม่ถูกใจบ้างก็เนื่องด้วยข้อจำกัดหลายๆอย่างในการจัดงาน อยากให้เข้าใจ....

ปล. สต๊าฟ ก็คือสมาชิกคนนึง.. ถ้าเห็นสต๊าฟคนไหนเนียนอ้างสอนขับรถสมาชิกจนเพลินก็แจ้งครับ (สังเกตุง่าย สอนขับส่วนใหญ่ขับไปพูดสอนไป ไม่ใช่ลงไล่บี้ซิ่งสนุกกับคันอื่น)

เห็นด้วยเลยครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
แหมมม ว่างหรอคับน้องงง

55 นั่นสิพี่  สงสัยต้องขออภัยทีมงานครับ เดือนนี้ถึงเดือนหน้า ตารางมาแล้ว คงไม่สะดวกไปครับ 

:bbbear_11:

ออฟไลน์ pupbcc159

• *
  • Popular Vote : 0
  • gc8
ลงชื่อครับ ฝ่ายสนับสนุน ปั๊บครับ  :bbbear_32: