ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์มเบอร์ไหนใช้งานพวก GPS ได้ดีๆบ้างครับ  (อ่าน 3787 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuanta99

• *
  • Popular Vote : 0
รบกวนสอบถามครับ อยากรู้ว่าต้องใช้ฟิล์มเบอร์ไหนถึงจะใช้ GPS ได้แบบไม่มีปัญหาบ้างครับ

ออฟไลน์ Max_man

• *
Re: ฟิล์มเบอร์ไหนใช้งานพวก GPS ได้ดีๆบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 01:26:28 PM »
ฟิล์มปรอทบางเบอร์ก็มีปัญหาครับ เดี๋ยวนี้ลองดูในสเปคฟิล์มมันจะบอกว่าเบอร์ไหนใช้ได้ ลองดู Lamina L40 digital ctx เบอร์นี้ใช้ได้หมดครับ GPS หรือ Easy pass ก็ได้

ออฟไลน์ Wongchai

• *
Re: ฟิล์มเบอร์ไหนใช้งานพวก GPS ได้ดีๆบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 02:11:50 PM »
รถผมใช้ Lamina บานหน้า L40 digital CTX รอบคันติด L15 digital CTX ปกติใช้ GPS ก็เลยใช้ตัวนี้ ก็ดีนะครับ กันแดดดีใช้ได้เลย