ผู้เขียน หัวข้อ: นำเสนอแนวทางการจัดกิจกรรมของชาว SSS  (อ่าน 9605 ครั้ง)

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
Re: นำเสนอแนวทางการจัดกิจกรรมของชาว SSS
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 11:07:34 AM »
 :bbbear_2:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
Re: นำเสนอแนวทางการจัดกิจกรรมของชาว SSS
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 11:24:59 AM »
เห็นด้วยครับ จะหาเวลาไปร่วมแจมครับ

หาด่วนเลยพี่บ่าว....จะได้มาสอนน้องๆ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 10:47:37 PM »
เห็นด้วยเลยครับ... ขอเสนอหน่อยได้มั๊ยครับ ในฐานะที่เคยจัดมาหลายงาน และพูดในที่ประชุมเสมอในเรื่องของ มือใหม่ อยากให้จัดและให้ความสำคัญเพื่อมือใหม่เยอะๆ เพราะมือเก่าใครจะเก๋าแล้วก็ดันตัวเองขึ้นไปแข่งงานนอกกันไป แต่งานในชมรม อยากให้เปิดโอกาสให้มือใหม่ เข้ามาได้ลองสัมผัสสนาม เพื่อวันนึงจะได้ก้าวสู่วงการแข่งต่อไปได้....

ผมยังคงย้ำเจตนาเดิมคือ งานชมรม อยากให้มือใหม่ได้ขับกันเยอะๆ จัดเพื่อเปิดโอกาสให้มือใหม่.. ส่วนมือเก่า ก็ไม่ได้ละเลยน๊ะครับ แต่อยากให้มาช่วยร่วมกันสอน ช่วยกันแนะนำ และมาขับกันด้วย.... (แต่ให้มือใหม่ขับเยอะกว่าได้มั๊ย)  หลังๆจัดงานทีไร มือเก่าได้วิ่งมากกว่าซึ่งไม่ค่อยเห็นด้วยน๊ะ.. ในงานชมรมอย่างนี้มือใหม่ควรได้วิ่งมากกว่าน๊ะ (ความคิดเห็นส่วนตัว)

คืออย่างนี้ครับ เชื่อว่า รุ่นพี่รุ่นเก่าๆก่อนๆ เขาคงไปแข่งจริงจังจนอาจจะไม่มีเวลาจัดให้กับมือใหม่กันอีก ... อยากจะเชิญมือใหม่นี่แหละ มาร่วมช่วยกันจัดขึ้นเองเลยครับ มีอะไรให้ช่วยเหลือ ไม่ว่าจะติดต่อสนาม หรือจะสปอนเซอร์ ให้ช่วยแนะนำได้เลยครับ.. อยากให้มีทีมงานหน้าใหม่ๆเกิดขึ้นน๊ะครับ 
มีใครอาสาบ้างมั๊ยครับ ไม่รู้จักใครก็มาร่วมงานกันก็ได้รุ้จักกันครับ และอยากให้ทีมงานเก่าๆ เปิดโอกาสให้คนรุ่นใหม่เข้ามาร่วมทำด้วยจะดีมากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2015, 10:51:07 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 11:28:41 PM »
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: สนับสนุนครับ   

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 11:36:59 PM »
พูดซะคิดtrack dayตอนนู้นเลย สนุกมาก เห็นด้วยกับพี่เต้อร์นะครับ ☝🏻☝🏻 :bbbear_34:

ออฟไลน์ BoyZ_electroniX

• ทำเอามันส์ แต่รับประกันผลงาน
  • *
  • Popular Vote : 0
  • BoyZ 081-334-9401
    • https://www.facebook.com/Boyz.Elec
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 01:47:15 AM »
คิดถึงเหมือนกาน 
https://www.facebook.com/Boyz.Elec    Line ID boyz_elec  081-3349401

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 01:57:00 AM »
 :bbbear_17:รุ่นเก๋าๆทะยอยมาให้ความเห็นแล้วดีใจครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 08:55:55 AM »
เห็นด้วยเลยครับ... ขอเสนอหน่อยได้มั๊ยครับ ในฐานะที่เคยจัดมาหลายงาน และพูดในที่ประชุมเสมอในเรื่องของ มือใหม่ อยากให้จัดและให้ความสำคัญเพื่อมือใหม่เยอะๆ เพราะมือเก่าใครจะเก๋าแล้วก็ดันตัวเองขึ้นไปแข่งงานนอกกันไป แต่งานในชมรม อยากให้เปิดโอกาสให้มือใหม่ เข้ามาได้ลองสัมผัสสนาม เพื่อวันนึงจะได้ก้าวสู่วงการแข่งต่อไปได้....

ผมยังคงย้ำเจตนาเดิมคือ งานชมรม อยากให้มือใหม่ได้ขับกันเยอะๆ จัดเพื่อเปิดโอกาสให้มือใหม่.. ส่วนมือเก่า ก็ไม่ได้ละเลยน๊ะครับ แต่อยากให้มาช่วยร่วมกันสอน ช่วยกันแนะนำ และมาขับกันด้วย.... (แต่ให้มือใหม่ขับเยอะกว่าได้มั๊ย)  หลังๆจัดงานทีไร มือเก่าได้วิ่งมากกว่าซึ่งไม่ค่อยเห็นด้วยน๊ะ.. ในงานชมรมอย่างนี้มือใหม่ควรได้วิ่งมากกว่าน๊ะ (ความคิดเห็นส่วนตัว)

คืออย่างนี้ครับ เชื่อว่า รุ่นพี่รุ่นเก่าๆก่อนๆ เขาคงไปแข่งจริงจังจนอาจจะไม่มีเวลาจัดให้กับมือใหม่กันอีก ... อยากจะเชิญมือใหม่นี่แหละ มาร่วมช่วยกันจัดขึ้นเองเลยครับ มีอะไรให้ช่วยเหลือ ไม่ว่าจะติดต่อสนาม หรือจะสปอนเซอร์ ให้ช่วยแนะนำได้เลยครับ.. อยากให้มีทีมงานหน้าใหม่ๆเกิดขึ้นน๊ะครับ 
มีใครอาสาบ้างมั๊ยครับ ไม่รู้จักใครก็มาร่วมงานกันก็ได้รุ้จักกันครับ และอยากให้ทีมงานเก่าๆ เปิดโอกาสให้คนรุ่นใหม่เข้ามาร่วมทำด้วยจะดีมากเลยครับ

อย่างพี่เต้อว่ามา ก็เป็น วิธีที่ดีนะครับ ให้มือเก่าๆ คอยซับพอต
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ U-Rat

• ขอนิ๊ดนึงนะ
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 10:54:57 AM »
เห็นด้วยกับทุกท่านเลย โดยเฉพาะเปิดโอกาสให้มือใหม่ได้เรียนรู้เทคนิคต่างๆ รู้สึกอยากไปทันทีเลย

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 01:24:25 PM »
น่าสนครับ จะพาพ่อไปด้วย พ่อผมนี่ชอบมาก 67 แล้ว แต่ยังใจสู้อยู่ ถึงแม้ท่านจะขับไม่ซิ่ง แต่ผมว่า งานนี้ พ่อผมคงสนุกสนานน่าดู

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 03:03:35 PM »
 รับทราบครับผม
ขอบคุณครับก้อง พี่เต้อด้วย  :bbbear_9:

ออฟไลน์ sarit

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 11:30:31 PM »
 :bbbear_2:
....ไม่ต้องขับทุกวัน แค่มองไปที่โรงรถแล้วเห็นมันจอดอยู่ก็พอแล้ว

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 01, 2016, 09:42:00 AM »
เห็นด้วยกับพี่เต้อ ครับ เรื่องมือใหม่

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 12:23:32 PM »
เห็นด้วยกับพี่เต้อด้วยคนครับ ซูบารุจะยิ่งใหญ่ในอนาคต  :bbbear_34:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 11:54:42 PM »
ใกล้จัดกันแล้วครับ จัดแล้วมาร่วมแจมกันเยอะๆน๊าาาาา...

ตอนนี้รับสมัครทีมงานกันอยู่ครับ ไม่รู้จักใครไม่ต้องห่วง สมัครไปเจอกันก็รู้จักกันเองครับ ..
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,191946.0.html

:bbbear_26: :bbbear_26: