ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอแนะนำ เรื่อง เปลี่ยน เรือนไมล์ ของแมวผอม 2.0 เป็น แมว turbo ได้บ้างครับ  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ออฟไลน์ subieblood

• *
  • Popular Vote : 0
ของผมลองเปลี่ยน สลับแล้ว แก้ immo ใช้งานได้หมด ทุก function แต่ วัดอัตราสิ้นเปลืองเชื่้อเพลิงที่อยู่ ตรงกลาง มันไม่ขึ้น

แนะนำ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ ningnong_ptt

• *
  • Popular Vote : 7
จะลำบากสักหน่อย แต่แมวผอมไม่แน่ใจว่าจะเหมือนแมวอ้วนหรือเปล่านะ ถ้าแมวอ้วนมันจะต้องให้ subaru select monitor เป็นตัวจัดการให้เข้าขากันนะ
เพราะถ้าไม่เข้าขากัน มันจะสตาร์ท ไม่ติดนะ แถมการจะใช้ subaru select monitor ในการจัดการกับระบบ immo ก็ต้องมี security code ก็คือเพลทเหล็กที่
ติดมากับกุญแจตอนออกมากันศูนย์ ถ้าไม่มี จะลำบาก ต้องไปให้เขาแก้ immo ในเมืองไทยมีไม่มีเจ้านะที่แก้แล้วสำเร็จ

โพสรูปไม่ได้แฮ๊ะ จะให้ดูสายไฟมันจะสลับกันนิดหน่อยตรงปั้มน้ำมันเชื้อเพลิงนะ แต่ไม่รุ้ว่ามันจะหายหรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2015, 07:12:39 AM โดย ningnog_ptt »

ออฟไลน์ subieblood

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลครับ ตอนนี้ ก็สามารถสตาร์ทได้นะครับ ผมแก้ immo แล้ว เพียงแต่ อัตราวัดเชื่อเพลิงไม่ขึ้น นอกนั้น ปกติหมด พอแนะนำเป็นสถานที่เลยได้ไหมครับ ว่าแก้ได้ที่ไหนครับ  :bbbear_19: