ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เปิดคอร์สอบรมทักษะการขับรถขับเคลื่อนสี่ล้อสำหรับเพื่อนๆสมาชิก  (อ่าน 5294 ครั้ง)

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
นับว่าเป็นกิจกรรมที่น่าสนใจได้ทั้งพัฒนาทักษะการขับขี่และสร้างมิตรภาพให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้นในกลุ่มสมาชิกชาวซูบารุ มาแถวๆพัทยาก้อดีนะคับ ทะเลสวย :bbbear_25: :bbbear_9:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
XV คงสู้เหล่าพี่ๆ im ไม่ไหว จัด XV one make race ด้วยได้มะครับ อยากลองวิ่งในสนาม
เกียร์ cvt จะพังมะเนี่ยะ 555

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
XV คงสู้เหล่าพี่ๆ im ไม่ไหว จัด XV one make race ด้วยได้มะครับ อยากลองวิ่งในสนาม
เกียร์ cvt จะพังมะเนี่ยะ 555

อันนี้เข้าท่าน๊ะครับ.. :bbbear_34:

• *
นับจำนวนเสียง   ลงขันเฉลี่ยค่าเช่าสนาม   ติดต่อขอสปอนเซอร์

ว่าแต่จะรวมเงินที่ใครดีครับ

ท่านประธานจัดกิจกรรมหน่อยดีไหม 
ส่งท้ายปีเก่า  SSS  ไปเลย
กลางวันวิ่งอยู่สนาม   กลางคืนปาร์ตี้ชาวซู
นอนคืนนึง

ท่าทางจะเงียบ จัดกันเองเลยมั๊ยครับพี่ ไม่ยากๆ.. ผมชอบคอนเซ็บนี้ครับ กิจกรรม+พักซักคืน
จองสนาม หาที่พัก ที่พักพอมีแบบไม่แพง มีสระว่ายน้ำ มีส่วนจัดเลี้ยงน่าจะไม่แพงมาก
ไม่ต้องหาสปอนเซอร์หรอกครับ หรือถ้าหาได้ก็ดี

ออฟไลน์ arinza

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_19:เดี๋ยวผมจะเสนอแผนนี้กับทาง ตันจงกรุ๊ปดูครับ ถ้าโชคดีได้เจอกันครับ
ถ้าแผนการตลาดผมผ่าน ในปี 2559  รับรองว่าจะมีกิจกรรมดีๆจาก SUฺฺฺBARU คืนความสุขให้ทุกท่านแน่นอน

• *
ลองติดต่อไปที่น้ำมันเครือง ENEOS ดูบ้างมั๋ยครับ เห็นตอนนี้กำลังทำตลาดน้ำมันเครืองประสิทธิภาพสูงและมอเตอร์สปอร์ต โทร 02-1688271 ฝ่ายส่งเสริมการตลาด ซูบารุก้อใช้ยี่ห้อนี้หลายคันนะคับ
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
+1 เสียง  ( จอง )   ครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
:bbbear_19:เดี๋ยวผมจะเสนอแผนนี้กับทาง ตันจงกรุ๊ปดูครับ ถ้าโชคดีได้เจอกันครับ
ถ้าแผนการตลาดผมผ่าน ในปี 2559  รับรองว่าจะมีกิจกรรมดีๆจาก SUฺฺฺBARU คืนความสุขให้ทุกท่านแน่นอน

:bbbear_9:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Qiang

• *
  • Popular Vote : 1
BRC ก็ดีนี่ครับ คืนสู่เหย้า...sss

• *
BRC ก็ดีนี่ครับ คืนสู่เหย้า...sss

BRC คงต้องเดินกันมากกว่าขับน๊ะครับ ตอนนี้เปลี่ยนเป็นตลาดรถไฟไปแล้วอ่ะครับ ^_^

แจ๋วเลยครับ คราวที่แล้ว แรลลี่ท่องเที่ยว สนุกมากครับ ของแจกเพียบเลย ^_^

• *
งานนี้ประธานที่อยู่ในสายCircuit อยู่แล้ว คงช่วยติดต่อประสานงานได้ เชื่อได้เลยว่า Circuit training ครั้งนี้คงได้รับการตอบรับจากสมาชิกเยอะทีเดียว :bbbear_34:

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS

ออฟไลน์ Chutipon

• *
  • Popular Vote : 0
น่าสนครับ
แต่รถผมขับหน้า ทำยังไงดีครับ
Subaru รุ่น GFT-5

• *
น่าสนครับ
แต่รถผมขับหน้า ทำยังไงดีครับ
Subaru รุ่น GFT-5

สมัยก่อนมีรุ่น boxer spirit ให้ลงกันครับ... อยากลงคงจัดให้ลงกันได้แหละครับ ^_^
มาสนุกสนานร่วมกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2015, 05:53:44 PM โดย Hiter »