ผู้เขียน หัวข้อ: Wrx auto กับ wrxs4 ต่างกันไหม ถ้ารัเฟรชเเล้วจะได้ เเรงม้าเท่ากันไหม  (อ่าน 2328 ครั้ง)

ออฟไลน์ Subaru BRZ

• *
  • Popular Vote : 0
Wrx auto กับ wrxs4 ต่างกันไหม ถ้ารัเฟรชเเล้วจะได้ เเรงม้าเท่ากันไหม ราคาต่างกันพอสมควร ท่านผู้รู้ช่วยชี้ทางด้วย

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
เท่าที่ได้ยินมา WRX ทำเป็น S4 ได้ครับ เหมือนเป๊ะเลย เห็นรถ WRX ของพี่เอ A Motorsport ทำไว้อยู่ครับ ลองไปสอบถามได้ครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
WRX S4 เห็น Century Auto ขายอยู่ที่ 2.8m นะครับ

• *
 Century ขาย 3 ล้านต้นๆครับ ต้องสั่ง ประมาณ 3เดือน sale ว่างั้นครับ

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
Century ขาย 3 ล้านต้นๆครับ ต้องสั่ง ประมาณ 3เดือน sale ว่างั้นครับ

ถ้าสามต้นๆมา STi เลยดีกว่ามั้งครับ 5555+  :bbbear_46:

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
เมื่อต้นปียังขายอยู่ที่ 2.8 m อยู่เลย ราคายังไม่ได้ต่อนะครับ ถ้า 3 ล้านต้นๆ ยอมเพิ่มเงินไปซื้อ WRX STi ดีกว่า

• *
ก็เลยลังเล. ปีหน้า sale subaru ก็ว่า ราคารถขึ้นอีก 5-10% สรุปราคาใกล้เคียงกับ s4 century