ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ วิทยุสำหรับหน้าแมวด้วยครับ  (อ่าน 1533 ครั้ง)

ออฟไลน์ peterlek

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ อยากจะติดวิทยุให้หน้าแมวครับ เพราะของเดิมไม่มีอะไรมาเลย รบกวนช่วยแนะนำการจัดชุดใหม่ให้หน่อยครับ

หลักๆที่ต้องการคือ

ระบบสัมผัส
เชื่อมต่อสมาร์ทโฟนได้ 3-4เครื่อง
เล่น DVD บลูเรย์ได้
เชื่อมต่อกล้องมองหลัง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
Re: ขอคำแนะนำ วิทยุสำหรับหน้าแมวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 12:42:00 AM »
ของผมวิทยุเล่นซีดีพัง เลยเปลี่ยนของ Pioneer อ่ะครับ จำรุ่นไม่ได้ แต่หน้าจอกรอบเครื่องเสียงจะเล็กกว่าเดิม ร้านดันไม่มีกรอบให้ เราต้องเอากรอบไปเอง ดีนะผมขอกรอบวิทยุเซลล์ไว้ตั้งแต่ตอนออกรถไม่งั้นหากรอบไม่ได้

ออฟไลน์ peterlek

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอคำแนะนำ วิทยุสำหรับหน้าแมวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 01:33:53 PM »
ของผมวิทยุเล่นซีดีพัง เลยเปลี่ยนของ Pioneer อ่ะครับ จำรุ่นไม่ได้ แต่หน้าจอกรอบเครื่องเสียงจะเล็กกว่าเดิม ร้านดันไม่มีกรอบให้ เราต้องเอากรอบไปเอง ดีนะผมขอกรอบวิทยุเซลล์ไว้ตั้งแต่ตอนออกรถไม่งั้นหากรอบไม่ได้

ขอบคุณครับ